Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidieni wana JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kalunguine, Mar 26, 2011.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    waungwana! nilikuwa na mchumba,toka mwaka 2004,nikamtoa form four na sasa anamalizia degree ya education mwezi wa sita mwaka huu,mwaka jana mara tu baada ya kumlipia ada ya mwaka wa mwisho,kesho yake akani sms kuwa alikuwa hanipendi na alikuwa anataka tu asome! kijana nikaamua kuwa cool kwa kuwa nshapoteza pesa nyingi vibaya kwa huyu she,lakini katika masiku ya karibuni baada ya kupigika vibaya kwa mwanaume alokuwa nae eti sasa anataka kurudi kwangu na wakati hata pate yangu ya uchumba alishaitupa,na kamwe siwezi kumuamini tena,nifanyeje ndugu zangu
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,.
    Umewahi sikia wimbo unaitwa "stell" sina uhakika lakini?

    Jamaa kauza ng'ombe zake zote akampeleka mchumba wake kusomea udaktari Japan,siku anaenda kumpokea karudi na mtoto na pande la Mjapani!

    Anyway,msaidie tu!
    Usilipize kisasi,atleast kwa Mungu utakuwa umetenda jambo kubwa sana ila usimsaidie kama mke mtarajiwa maana hafai kuwa mke,...
    Fanya tu kama ulikuwa una msaidia mtu usiye mjua!

    Pole kaka
     
  3. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    C alijifanya katema Big G kwa utamu wa karanga za kuonjeshwa? Wala ckushauri urudiane nae coz hana mapenz ya dhati alitaka aku2mie 2. Mpotezee
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mpige chini kama mwizi huyoo...
    kama unamsaidia msaidie kama rafiki...ila usiweke malengo naye hakufai huyo.
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...follow your heart, msamehe lakini usirudiane nae.
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    dah .. pole saana! achana naye, tafuta mwengine
     
  7. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ushauri mzuri Mbu

    Juzi alikuwa na wewe kwa sababu alijua ungemtimizia mahitaji yake

    Kaenda kapigika na mahitaji yameisha anarudi tena...ukishamtimizia keshokutwa anatimka tena....Kwa nini ujuimize na kujipa Pressure ya moyo...

    mwache atimke baba na muite tu vizuri kirafiki na umshauri kuwa maisha hayaendeshwi namna hiyo
     
  8. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu
    pole sana. kweli dunia ina mambo??

    Nakushauri umsamehe, umepoteza vingi juu yake, na zaidi anakujali sana tu. Inawezekana alipata mtu wa kumdanganya, ndio maana akafanya jambo la kijinga.

    Mpe nafasi nyingine. hakuna binadamu aliye sawa (perfect). wengine wanayafanya haya wakiwa ndani ya ndoa.. Lakini give her a chance..
    Ukimsamehe toka moyoni, Mungu ni mwema, atarekebisha uhusiano wenu..Kwenye mahusiano kuna mambo mengi sana, ukitaka kuchukua hatua kwa kila tukio, utakufa mapema.

    Wanadamu tuko hoi siku zote, pamoja na Mungu kutuma hata Mwanaye, lakini mambo bado sio mazuri kote misikitini na makanisani. MSAMEHE.

    Siafiki wala kuunga mkono ujinga wake huyo dada, isipokuwa wanadamu tunateleza sana, kama sio leo basi ni kesho. She is yours, unamjua vizuri sana na yeye vivyo.. Nakuhakikishia kuwa atakuwa na heshima kuliko wakati mwingine wowote..Mshirikishe Mungu katika uamuzi wake.

    thanks
     
  9. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkaka, je baada ya hapo ulianzisha mahusiano mengine? Unampenda kutoka moyoni huyo bibie wa zamani? Naweza kuchangia nikipata majibu ya hayo.
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Me naona amsamehe na amsapoti amalizie masomo yake ila hafai kuwa mke,amsaidie kiubinadamu tu
     
  11. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    karibu Kibiritingoma..

    natumaini ulipata msaada kwenye msaada wa kuacha ***o..

    all the best
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Rudia kusoma..amesema "baada ya kupigika kwa mwanaume aliyekua nae...."
    Nwyz unaweza kumsamehe ila kurudiana nae sikushauri!Alikutumia kusoma sasa anataka kukutumia kuweka maisha yake sawa!Ukijitosa uwe tayari kuambiwa tena ulikua hupendwi alitaka tu umwekee maisha yake sawa!
     
  13. Wazo Langu

    Wazo Langu JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Blue
    alichokuambia alimaanisha na hata ukiangalia alikuambia wakati ambao haitaji tena msaada wako.
    Ni wazi hakukupenda na baada ya kutimiza malengo akaondoka.
    HAKUPENDI!

    Red
    Ni ngumu kuishi na mtu ambaye mwenyewe unakiri huwezi kumuamini na pia aliwahi kukwambia hakupendi kwa dhati anafuata msaada wako tu.
    Sasa unapata ugumu gani kufanya maamuzi?
     
  14. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    maisha wakati mwingine hayaendi kwa formula kama hivyo..
    wote tunazifahamu akili za wanafunzi wakiwa vyuoni..kuna peer pressure, na mengine kama mob-psychology!

    Simtetei huyo dada, ila kama huyo binti ameona kosa lake na anaomba msamaha, mie ninaona AMPE nafasi nyingine.
     
  15. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nadhani mleta thread hajatamka kama ni binti alimuomba amlipie ada, au aliamua kuwekeza tu kwa kufikiri mambo yatakuwa mazuri mbeleni..kwa hiyo huwezi kusema kama binti alikuwa anamtumia..inabidi mleta mada aje aweke sawa kuhusu hili..

    mambo ya mapenzi ni magumu, ni muhimu yajengwe katika misingi ya kusameheana.. wametoka mbali since 2004, sio mchezo
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Atakuumiza mimi nishayaona na kunikuta mwambie ukweli mimi nina gf wangu ajanikosea hivyo sitopenda kumuumiza mtu asiyenitendea kosa lazima itamtachi zaidi kama unamtu mwingine unhisi unampenda naye anakupenda mwambie tukio zima hii itakusaidia wewe kujikuta umekabwa na penzi la ulaghai!!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    "akanitumia sms kwamba ALIKUA ANATAKA TU ASOME" umeona hayo maneno?Yana maana gani?Sijakurupuka kujibu!Na kutoka kwao mbali hamna aliyesema ni mchezo.
     
  18. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ok, nimekupata..

    lakini nilitamani kujua makubaliano yao ya kulipiana ada yaliaanzaje??
    Kumbuka walishavishana hadi pete ya uchumba.
     
  19. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swali ni kwa mkaka baada ya hayo alianzisha uhusiano mwingine?? Yeye mkaka.
     
  20. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante, jana nitoa thread ya shukran naona imehamishiwa sijui jukwaa la wazee. Its almost half done, tunamsubiri mume wangu arudi tu.
     
Loading...