Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni wana jf ushauri tu! mungu atawabariki sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bungbung, Sep 10, 2012.

  1. b

    bungbung Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me ni mwanafunzi najianda kwenda chuo yani 1st yr..nina mpenzi wangu nampenda sana na natarajia kufunga nae ndoa hapo baadae! Ila kwa sasa mwenza wangu anamatatizo kwenye familia yake na me ndo msaada mkubwa uliobaki kwake..katika kujaribu kuyatatua hayo tumefanikiwa kumuweka mama sawa ila baba hatakikuelewa hivyo kutokana na komuhofia baba mchumba wangu amegoma kurudi nyumbani na aniomba wakati nikiwa chuo with my own room aje tuishi nae uku akijiendeleza na kazi za fani yake(hotel management)...je nitakuwa sahihi nikikubali ombi lake?
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    unajiandaa kwenda 1st year,tht means umefanya mitihani ya kidato cha sita mwezi feb mwaka huu?au?
     
  3. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    What's ur finantial position?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,244
    Trophy Points: 280
    Halafu akisha jiendeleza na kuolewa na mtu mwingine
    usije hapa na thread nyingine
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    1.unajua majukumu ya kuishi na mwanamke?
    2.unajua wazazi wako wanaamini allowance wanazokupa ni kwa ajili ya matumizi yako?
    3.unajua umuhimu wa shule na ugumu wake?
    4.unafahamu matokeo ya kuishi na huyo binti ni pamoja na kupata watoto?
    5.umejiandaaje kuwa baba/mume/mwanachuo/kibarua mahali?
    6.unafahamu kwanini huyo mzazi wa kiume amekataa wazo lenu?
    7.unafahamu kuwa inawezekana kabisa unatumika bila kujijua manake sioni uhalisia wa mama kumweka sawa?
     
  6. b

    bungbung Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap feb mwaka huu
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    bwana we hawa watoto tunazaa siku hizi hawa!wenyewe tuko busy hapa tunafanya transalation ya maandiko ya watu hapa mpaka usiku wa manane angalau wakisoma wawe na kila kitu wenyewe wamepose rum sa hizi wanapost haya mavitu humu!inawezekana tunawapa nyingi sana hawa!mpka anajiona ye ndo mtatua matatizo,aliponiacha hoi ni pale anasema mwenza wangu!
     
  8. b

    bungbung Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    moderate
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,244
    Trophy Points: 280

    Anataka kujifanya 'ana uwezo wa kutunza mke'
    wakati yeye mwenyewe anatunzwa na wazazi wake
    na huyo mwanamke si ajabu akaja kuolewa na mwanaume mwingine
    na anakuja hapa tumshauri....ha ha haa
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mwanangu!nisikilize mimi ni kama mama yako na bahati nzuri ni mwalimu pia!achana na mawazo ya kuhudumia mtu sasa hivi.ur too young kujipa hayo majukumu sasa hivi sawa?ni sahihi kuwa na hisia kwa msichana since mwili upoa kwwnye hiyo hatua lakini ambacho si sahihi ni hicho unataka kufanya!mwache atatue matatizo yeye na familia yake,wewe la kufanya ni kukzana na shule ili baadae kama kweli Mungu amewaweka uhai na imani atakuja tu kuwa mkeo!jipe muda wa kukua na hayo majukumu ya baba zako waachie wenyewe!utafika muda yatakuja tu wala hayaombwi hayo,sawa mwanangu!mwombe sana Mungu akuongoze!
     
  11. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sikushauri kwa sasa kuishi chumba kimoja..
    Kama vipi mgawane boom na umpe mwenzio akapange chumba chake..
    By the way mnakimbilia wapi?...sasa kama umemaliza form six February!..leo hii tayari ushataka kubeba majukumu?
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Dogo dogo angalia sana usifanye utumbo huo!!! Shule ngumu maliza shule tafuta kazi ndio ufanye hayo mambo.
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    moderate my foot!pesa ya babako ndo unasema financial position yako ni moderate?
     
  14. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    mi nakushauri upige kitabu tu.. wanawake wako mara mbili yetu!
     
  15. b

    bungbung Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijasema na uwezo na wala sijaliamua hilo icpokuwa nilitaka ushauri na sio kuniponda note sijaamua kulifanya hilo kabla ya ushaur ya wana jf
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mi nakwambia tuna kazi na hawa vijana pacha acha tu!upo ?ur missed here
     
  17. b

    bungbung Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanks a lot
     
  18. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    wewe!hakuna anyekuponda hapa!tunakukemea na kusikitishwa na unayowaza!katika wanaokushauri hakuna hata mmoja unayelingana nae kiasi cha kutumia msamiati wa kuponda kurelejelea tunayoyapost hapa ,yani babako na mamako wanakukanya unasema tunakuponda?
     
  19. b

    bungbung Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana
     
  20. peri

    peri JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hili ni jibu tosha.
    Kuwa makini kijana, utajitia ktk matatizo makubwa na mwisho chuo uache.
    Binti Awe mvumilivu kwa wazazi wake, jiulize siku hali yako ikiwa mbaya kifedha au ukafukuzwa chuo huyo binti atakuvumilia au atatafuta pengine pa kupata hifadhi.
     
Loading...