Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni Wana JF-nataka kutoka

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by engmtolera, Jun 21, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wana JF

    Mimi kijana mwenzenu ninayetegemea kujiondoa ktk maswala ya kuajiliwa na nataka kujiajiri mwenyewe

    ktk kufanya hilo nime amuwa kuanzisha kampuni yangu binafsi nitakayo isimamia mimi mwenyewe.


    Wana JF Nawaomba msaada tena msaada huu utanitowa hapa nilipo na kunipeleka hapo ninapokusudia

    Nategemea kuanzisha kampuni itakayojishughulisha na uuzaji na usambazaji wa vifaa vyote vinavyo husu maswala ya SOLAR POWER hapa kwetu Tanzania

    Naomba msaada wa kumpata mwanasheria atakaye nisaidia ktk kuisajiri kampuni yangu,sina maarifa yeyote na mambo ya sheria juu ya uanzishwaji wa kampuni binafsi,sijui nini kinahitajika na wapi

    kama yupo mtoa msaada basi tushikane mikono na kuinuana ktk hili


    Kampuni yangu itajulikana kwa jina la IHAM SOLAR SUPPLIERS office zitakuwa Morogoro kwa kuanzia




    Karibuni kwa mawazo,kwa pamoja tutafika

    SOLAR POWER FOR LIFE-PIA SOLAR POWER NI RAFIKI WA MAZINGIRA
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hongera sana kwa kupania KUTOKA kama alivyoshauri rais wetu kwa viongozi.
    kwa kuanzia, usimwage kuku kwenye mchele wako kidogo,watakufilisi. sio vizuri kumwaga details zote hadharani,hapa inawezekana mtu akawahi na kufanya vyote unavyofikiria kabla yako (formula ya syrup ya coca cola hata meneja mkuu haijui,analetewa kwenye kidumu tu). sidhani kama kwa kuanzia unahitaji mwanasheria,nadhani ungeweza kusajili kampuni kwanza halafu ukaona usiyoweza kufanya mwenyewe ndo utafute msaada. jaribu kufika brela kwanza uone watakuambia nini. kila la heri, wazo zuri sana na mie nakuwa mteja wako
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    thanks ,wazo nimelichuwa na nalifanyia kazi
     
  4. Mani H

    Mani H Senior Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza hongera sana na mungu akuongoze kwenye malengo yako mazuri, uko sahihi, kwa sasa ni muhimu sana kumtafuta mwanasheria au mtu professional anayejua mambo ya kwanza ya kujisajiri na maswala mazima ya kulipa kodi na cost nyingine muhimu, i hope utatoka tu wangu
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    pamoja mkuu,namsubiri huyo atakaye jitolea kunitoa ktk hili wimbi,pia nami naendelea kuwasiliana na brela nijui nini cha kufanya
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Brela muhimu, ila angalia wale jamaa siku hizi hawaeleweki, unaweza ukajiandikisha then ukajasikia faili lako limepote mikononi mwao
     
  7. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Wazo zuri sana ndugu!

    Wasomi wetu wengiine nao wangekuwa na mawazo ya kuanzisha vitu kama hivyo ingesaidia kupanua ajira kwa wa-TZ wengi. Lakini sasa hivi unakuta wasomi ndo wanabanana mijini kutafuta ajira hawana mawazo ya kujiajiri.

    Na wengi wa wasomi wetu ni waoga wa kukabiri changamoto!!

    Nashindwa kuelewa mitaala ya vyuo vyetu inaandaa watalaam gani hasa? Hivyo ndugu komaa na hilo wazo lako wala usiachie njiani, hiyo ndo itakayokutoa!

    Nami niko njiani kuchomoka kwenye hizi ajira za watu nikasaidie wengine kupata ajira, maana naona huku kama nanyonywa tu!!
     
  8. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
     
  9. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu wazo ni zuri; Lakini nilifikiri utasema unataka kuanzisha kampuni ya utengenezaji wa vifaa vya solar, kumbe unaanzisha kampuni ya kusambaza vifaa. SWALI; Je utavitoa wapi?. Sasa umefika wakati wa kubadili mitazamo yetu badala ya kukimbilia kuwa WAHUUZI au WAMACHINGA ni vyema kufikiria kuzalisha bidhaa, hivi biashara za uchuuzi haziwezi kututoa kwa haraka. Hivyo basi mimi ningekushauri ufikirie mbali zaidi ya hapo.
     
  10. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Ni kweli mkuu, Wa Tanzania wengi ni Wafanya biashara na si Wajasiriamali.
     
  11. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
     
  12. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    na hilo ndio tatizo letu watanzania wengi...ujasiriamali ni tofauti kbsaaa na ufanya-biashara za kichuuzi.... kaka anataka kuwa supplies agent na sio mjasiriamali..full stop
     
  13. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nikutoe wasiwasi juu ya hilo ulilonalo
    kwani hilo ulilo liongelea nina mtazamo nalo ila kwa sasa bado kipato changu kinaniruhusu kuanza na hili na baada ya hapo mungu akibariki biashara basi naweza kulifikilia hilo

    kuhusu wapi nitapata hivi navyo taka kuvifungulia kampuni hii si tatizo,tayari mimi ni member wa baadhi ya viwanda vinavyotengeza vifaa vyote vinavyohusiana na solar ni swala la mimi kukamilisha hii kampuni na kuanza kazi

    namshukuru mungu kuwa nina hata kaujuzi ka kutengeneza solar panel mwenyewe ili mradi tu niwe na solar cells,na pia nina uwezo wa kudesign solar system ya aina yeyote ile cha muhimu ni nafasi na maamuzi,hii ni elimu niliyo ipata pale sokoine university wakati nasoma degree yangu ya kwanza ktk maswala ya Agricultural Engineering

    pamoja daima
     
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    lakini hata mazingira yenyewe yanaturuhusu kuwa hivyo, kwa mfano mimi naweza kutengeneza Home solar panel lakini ni local made,yaani ni ya kutumia kopa materials kiasi kwamba hii itanichukuwa mda mrefu sana kufika malengo,ila baada ya kukamilisha na mambo kwenda vyema basi chochote cha weza kutokea ili mradi tu VIKWAZO na WALAJI wasikwamishe kile ninachokifikilia
     
  15. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    ni me ku pm mkuu
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    nakushukuru sana mkuu,umemaliza kila kitu na tayari nimeshaanza kuifanyia kazi,mungu akubariki sana kwa kunipa moyo na kunisaidia

    pamoja daima komandoo
     
  17. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hongera sana kijana kwa kutaka kujiajiri ila kunasiku ulituanzishia thread hapa kuwa hiyo kampuni ipo tayari na inafanya kazi au ulikuwa unajaribu soko nini mzee? I wish you all the best
     
  18. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    haikuwa kampuni,ila nilikuwa nazitangaza baadhi ya solar panel kwa bei nafuu,ila kwa sasa nimesha zimaliza ziligombaniwa sana

    lakini sasa nimekuja na ujio mpya ni lengo la mda mrefu na sasa nalipeleka mbioni

    kwa kweli nawashukuru sana wadau kwa michango yenu,

    kama muonavyo umeme unazidi kuwa ni Tatizo,kwa hiyo solar power ni kila kitu

    ingia hapa Welcome to the IHAM Solar Suppliers
     
  19. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nipe Price ya Solar Panel inayoweza kuendesha pump ya kisima cha maji nataka kuchimba kisima shamba ambapo hakuna umeme muhimu sana mkuu nitumie
     
  20. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kampun yako mbona yaonesha kama ipo hewani, mpaka umeanzisha na mawebsite tayari?
     
Loading...