Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni USB Flash Disk Haitambuliwi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Anko Sam, Feb 21, 2012.

  1. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nilinunua USB Flash Disk ya GB 8 mwezi uliopita, nimekuwa naitumia kuwekea file za muhimu sana. Leo nimejaribu kuifungua nifanyie kazi mafaili yangu, imeshindwa kufunguka automatically, nimejaribu kutumia njia ya My Computer inaniletea kibox kimeandikwa "Please insert a disk into drive H" kwenye properties inaonyesha capacity "0 bytes".

    Nimechanganyikiwa, je wataalamu mnaweza kunisaidiaje kurecover mafile yangu?
     
  2. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Swali naona limekuwa gumu kwa wataalamu, hakuna aliye-respond within 24hrs! Au niambieni ni flash disk za brand gani ndiyo hapotezi memory kiurahisi?
     
  3. Ikeli Nagiva

    Ikeli Nagiva Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa una flash aina ya KINGSTON DataTraveler 8GB zile ambazo wajanja wanauza mtaani. Kwa ufupi ni kwamba umeshapigwa bao.
     
  4. Ikeli Nagiva

    Ikeli Nagiva Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumia Touchmate au Transcend.
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Je inakuwa detected??angalia hiyo usb haitingishiki??shika mdomo wake tingisha kama inatingishika sana basi yawezekana ina dry joint!
     
  6. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Flash iliyogoma ni aina ya Transend 8GB, situmii aina nyingine, nilishaliwa kwa aina zingine nikakoma kuzinunu. Naiamini sana brand hii lakini safari hii nashangaa! Ni mpya haitikisiki wala nini, je hakuna program ya kufukunyua nitoe file zangu, kama kuna mjanja hapa Dar nimtafute anifanyie makeke!
     
  7. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yas, inakuwa detected na massage inakuja "....the USB is ready to use..." lakini nikifungua hakuna kitu inakataa! Nimekwisha jaribu kwenye computer kadhaa lakini wapi! Unanishaurije KakaKiiza?
     
  8. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jaribu ku run comand ya chkdsk
    Vile vile unaweza kujaribu tumia hii tool ya RcoverX ya transcend ku recover files kama itafaya kazi.
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Dah! kurecover flash yenye tatizo kama lako ni ngumu sana mkuu. Ila kama ningekuwa karibu ningekusaidia
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama uko Dar nikutafute Mkuu, ni-pm!
     
  11. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ntajaribu hizo command nione!
     
  12. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    MKUU ZING wewe ni NOOMA!, AHSANTE SANA MKUU, imekubali baada ya kutumia hiyo tool. Sasa hebu fanya kitu kimoja, kwa vile nilikuwa nimepoteza matumaini, ni-pm nikurushie TAKRIMA YANGU! THANKS GREAT THINKER!
     
Loading...