Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni tafadhali nipate kibarua nipate chakula

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mama Diana, Sep 2, 2011.

  1. M

    Mama Diana Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafadhali ndugu zanguni nahitaji msaada wa ajira kwani nimemaliza form 4 ila sina professional yoyote tafadhali. Nisaidieni tafadhali
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    karibu sana Jf...umemaliza form 4 lini na kazi gani wazimudu vyema.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Pole huna professiona yeyote...je uzoefu?

    Umewahi fanya kazi gani huko nyuma???????

    Ungependelea kazi gani......

    Umri wako???????
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Duh!pole sana mkuu,njoo huku moshi 2pge ishu za kupanda mlima mkuu!
     
  5. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Usikate tamaa! Bora we una hizo fomu nne. Mi mwenzio nina standadi saba na sijakata tamaa. Ila nakushauri ukipata kibarua usisahau kujiendeleza kielimu. Mimi kutokana na umri kuelekea machweo nimeamua kujikita ktk ujasiriamali ili nisomeshe wanangu yasiwakute yaliyonikuta. Kaza buti Mwaya!
     
  6. M

    Mama Diana Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemaliza mwaka jana ndugu yangu.
    Kuuza dukani, house keeper, isipokuwa bar medi na uchangudoa ndiyo kazi ambazo siko radhi nazo
     
  7. M

    Mama Diana Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina miaka 22 na nilishawahi kufanya kazi kiwanda cha konyagi. Nipo tayari kufanya kazi yoyote isipokuwa ubar medy na changudoa
     
  8. M

    Mama Diana Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kaka mimi mdada nitaweza kweli na mwanangu!
     
  9. M

    Mama Diana Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru love kwa courage, jamani niajiri pls
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wakaa wapi? diana ni mwanao? baba yake yu wapi
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Maswali meng hvo ya nin,c umsaidie 2 mdada wa wa2,au unataka we ndo uwe baba diana?
     
  12. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni sahihi alichouliza kwn ni vyema mtu kujua sehemu anapoishi ili ujue msaada gani wa kumpa
     
  13. M

    Mama Diana Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naishi Mbezi luois. Yaap Diana ni mwanangu. Baba yake alinikana na alinikimbia.
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    je uko wapi??? je diana ana umri gani?? una mtu wa kumwachia??
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    na nani aliekuambia ukijiunga na jf utapata ajira na swali la umeijuaje jamii forums?

    kuhusiana na ajira jaribu kuwa ulizia watu wa zoom au my goli wanaweza pia kukusaidia kwa elimu ulionayo. kwani hiyo ndio level muhimu sana ya elimu kwa tz..
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nakutakia kila la kheri attitude yako ni nzuri sana na nina uhakika utafanikiwa..., umeshajaribu kujiajiri kama mama lishe; biashara ndogo ndogo kama nyanya au kupika samaki na kuuza; n.k. nina uhakika utafanikiwa.., vitu kama kuuza uji au nyanya mtaji hauzidi hata elfu 20,000/= na kama una bustani nadhani unaweza ukapanda mchicha na mbogamboga kwa faida...

    Nina uhakika utapata kipato kikubwa kuliko huko kuajiliwa kama muuza duka na masingamo mengi na kusingiziwa mwizi...; mfano kama utalipwa 100,000/= (ambayo sidhani) hii ni sawa ni chini ya 3,500 kwa siku na nina uhakika ukikaza buti hukosi 10,000 kwa siku kwenye biashara ya vitumbua, mboga, nyanya au juice..
     
  17. m

    mareche JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana mama diana me nipo arusha hapa ofisini kwetu kuna nafasi za wahudumu wa ofisi je waweza kufanya kazi arusha
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    mmh! Pole sana mama diana.
    Fata ushauri wa voice hapo chini, kupata mtaji unaweza kupita kwenye nyumba za watu na kuomba kazi za kufua, kuchota maji etc. kama unaweza kusuka uwe unatembelea watoto wa mabibo hostel upate tenda za kuwasuka au unaweza kuifanya hyo kazi hata kwako unapoishi..... Endelea kufikiria zaidi nini cha kufanya ila kama wadau mnaweza msaidie fanyeni hvyo.
    NB: kuwa makini na maswali unayoulizwa hapa, kama kuna ulichodanganya endelea kudanganya maana ukijipindua tu unajiharibia. Yajibu yote maana ni ya muhimu.
     
  19. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Naunga mkono huu ushauri ni mzuri sana ila husisahau kujifunza kutokana na makosa hasa hilo la Form four mwaka jana na tayari umepigwa mimba na kuachwa kujifunza ni muhimu ili kosa lisijirudie tena.
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    ngoja niku-pm basi.
     
Loading...