Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidieni sample ya mkataba nauza nyumba

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by superfisadi, Feb 22, 2011.

  1. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wanasheria nisaidieni sample nauza nyumba nimeelezwa gharama za lawyers ni kubwa nisaidieni chonde chonde
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  3. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru ila nimejaribu kufungua inashindikana umeme ukirudi nitaifungua thu pc
     
  4. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mbona mnanipotezea wakati nahitaji msaada , watu wakianzisha mada za malavidavi mnazichangia kwa muda huu ingekuwa pg ya tatu km si ya tano nisaidieni mbona mnakuwa hivyo
     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Acha ubahili,nenda kwa mwanasheria,atakuandikia mkataba kufuatana na matakwa yako.gharama ya mwanasheria inafuatana na thamani ya unachouza.kuwa mwerevu ndugu.pia usisahau kulipa kodi ukishauza,nchi yetu inategemea kodi kuendesha hospitali na huduma nyinginezo.

    haya download sample ya mkataba wa mauzo.
     

    Attached Files:

  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hii Attachment ya contract document usiichukulie kama ilivyo kwa vile hiyo ni ya sheria za Marekani. Kila nchi ina sheria zake kuhusu ardhi na nyumba.
    Nakushauri nenda wizara ya ardhi watakusaidia dondoo za kuandika mkataba wa kuuza nyumba yako. Ukitumia wanasheria utadaiwa asilimia kadhaa ya mauzo ya nyumba iende kwao.
    Afadhali wape posho kidogo watu wa ardhi na asilimia zote utaingiza mfukoni mwako.

    Utaratibu mwingine ambao ni gharama nafuu unaweza kuandika mkataba wako mwenyewe na ukampa mnunuaji asome na akikubaliana na yaliyomo basi nendeni pamoja mahakamani mkatie sahihi mbele ya hakimu na hakimu akishatilia sahihi huo ni mkataba wenye nguvu kisheria tayari. Hiyo ni njia wengi wanatumia, na mimi nimeshawahi tumia njia hiyo.
     
Loading...