Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidieni pliz

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eversmilin Gal, Apr 1, 2012.

  1. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi jamani kwa mfano mume ameacha cm yakei mean ameisahau akaenda kwenye mizunguko yake
    Halafu mke akawa anapokea cm zake akitoa tarifa mwenyewe hayupo kuna ubaya gani?please naombeni mawazo yenu
     
  2. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakuu fungukeni basi
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    kwa nini upokee simu ambayo si yako?
    Haipendezi....
    Acha mwenyewe akirudi atapitia missedcalls zake na kurespond kama anataka....
     
  4. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si yangu lakini c mume wangu hata ya kwangu mi mbona shida hamna kwani kuna siri gani tunatakiwa tufichiane
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    sio swala la siri bibie....
    Ni la kuheshimu cha mwenzio hata kama ni chako...
    Hivi mfano bosi wake ampigie au mfanyabiashara mwenzie apige halafu mke upokee unajibuje? Kuwa 'ametoka kasahau simu'?

    Inaleta picha gani kwa boss/Patner wake wa kibiashara? Unadhani wataamini kirahisi?

    Na ukiiacha unapungukiwa nini?
    Au unapopokea unataka 'kugundua' nini?


     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    haipendezi
    haifai
    haifurahishi
    haileti picha nzuri
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Habari za simu zimekua so complicated, kuna wakati unapokea simu ya mkeo/mmeo upande wa pili unaanza kuongea habari nzitonzito zihusuzo tasnia ya ngono.
    Mwisho wa yote unakuta aliyepiga alikua amekosea number.
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi simu yangu huwa kama nimesahau wife anapokea, sioni kama kosa mke wangu kupokea simu.
     
  9. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na wewe@fazaa kwa sababu kama utakataa au utamind mke wako kupokea simu basi kuna shida
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Siustaarabu hata kama ni mumeo. Haina haja kujibu si ataziona misscall na swali langu ni hivi ni sawa mumeo kujibu simu zako?

    Myself, I woudn't want hata kama sina hidden agenda
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    you loose nothing ukiacha mwenyewe aje awasiliane na hao wanaomtafuta
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hicho ni kiherehere.
     
  13. B

    Beibe Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna tabu hata kama ni mie napokea na sioni hatari yeye kupokea yangu
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    simu ya mtu hata kama ni mwenzi wako ni kama eneo lililotegwa mabomu... you don't wanna mess with that...
     
  15. d

    didoky5 New Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ushamba labda mwenyewe nae angekuwepo asingetaka kuzipokea si unakuwa unaharibu mambo
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hamna tatizo lolote sii ukweli na uwazi hapo
     
  17. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hujakosea labda kama kuna hidden agenda wala sio ushamba na kama mume ana jambo lazima amweleze mkewe kwa hiyo kama ni mtu hataki kupokea cm yake lazima atakua ameshasema kwa sababu mume au mke ni zaidi ya rafiki
     
  18. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umefanya vibaya ur no supposed 2pick up ur husband phone hyo inamaana kwamba humuamini ba ulifanya hvyo kama atapiga m2 fulan umefanya vibaya!! Glo ni kosa so la kupokea bt lakuto mwamini mwenzako!
     
  19. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    swala la kuaminiana halina nafasi mkuu kwani ukipokea cm ya mwezi wako humuamini????
     
  20. M

    My place New Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zote ndoa inayoendeshwa kwa uwazi wa mambo yanayowahusu wanandoa hujaa amani ya kutosha! Huwa sioni mantiki yoyote ya wanandoa kufichana mambo! Eti simu!,hivi mmeshawahi kujiuliza maisha ya wanandoa yangekuwa na amani kiasi gani kama matumizi ya simu yasingekuwepo?! Kwa nini tumeshindwa kuzitawala simu na badala yake zimetutawala?! Inasikitisha sana! Mi nadhani kila mwanandoa anapaswa kuwa wazi na sio masuala ya kuwekeana mipaka! TUACHANE NA MAISHA YA MAIGIZO JAMANI NA KUMBUKENI NDOA ZILIKUWEPO KABLA HATA YA HIZO SIMU KUVUMBULIWA!!
     
Loading...