Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni nitumie moderm yangu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Muhubiri, Apr 18, 2012.

  1. M

    Muhubiri Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisaidieni natumia moderm ya VODACOM zile za toleo la kwanza, na computer yangu ni Dell na window 7, nataka nitumie pia kwa airtel na tigo, nilikuwa naweza kutumia nilipokuwa natumia window XP, kwa kuinstal 3connect software.
     
  2. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    download zte 3g join air
     
  3. M

    Muhubiri Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asanten nimekuapata ngojannifanyie kazi
     
Loading...