Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni nipate shule SCANDINAVIAN COUNTRIES

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Lwikunulo, Jan 28, 2009.

  1. L

    Lwikunulo Senior Member

    #1
    Jan 28, 2009
    Joined: Jun 1, 2007
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wajameni,

    Niko desparate sana kupata chuo kinachotoa PhD in Economics & Finance preferrably katika vyuo vya nchi za Scandinavia na USA. Nafahamu inahitaji kutafuta sana kwenye internet, lakini najua mlioko huko na wale mliopitia vyuo huko mtakua na information za kunirahisishia namna ya kupata admission kirahisi. Nahitaji ku-join mwaka huu.

    Nategemea msaada wenu....
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,612
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Tafuta thread ya Scholarship au wasiliana na Mexence Melo
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hii kali kumbe Max hutoa scholarship? Dogo check NUFFIC na Fullbright Scholarships ila uwe na proposal mkononi maana kuna competition sana.

    Good lucky
     
  4. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Labla sijamuelewa yeye anataka Scholarship? au chuo ili apate admission?, Lukwu hebu fafanua zaidi kuhusu hilo, wewe unataka admission au scholarship, maana naona kama mimi au wengine wamekuelwa ndivyo sivyo.
     
  5. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kupata admission sio noma, kaaazi karo...
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Sweden elimu ni bure, tatizo living expenses. Na nchi kadhaa za huko ni hivyo hivyo.
     
  7. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kuna dogo mmoja anaitwa Makumilo anablog yake ambayo ukusanya hizo scholarships info(zikiwemo za PhD). Just google jina lake tapata link ya blog yake. He is currently studying in U.S under Fulbright Program.
     
  8. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,733
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Pitia hapa iBlog (blog ya Subira) utapata info za scholarships katika vyuo mbali mbali duniani. Natumaini itakusadia.
     
  9. L

    Lwikunulo Senior Member

    #9
    Jan 28, 2009
    Joined: Jun 1, 2007
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa ufupi ni kwamba nahitaji msaada wa namna ya kupata admission kwa urahisi na haraka kwani mwajiri wangu ameniruhusu nianze masomo ikiwezekana mwaka huu. Nimechelewa kuanza kutafuta ndio maana naomba msaada ili nisipoteze muda mwingi kutafuta wakati kuna watalaamu kibao wenye useful info hapa.

    Najua nchi za Scandinavian vyuo vingi (kama si vyote) hawacharge tuition fees. Kwa USA tuition fee ni kwa kwenda mbele. In short nataka ushauri wa namna ya kupata admission kwani scholarship naweza kutafuta provided nimepata admission.
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Tembelea MAKULILO Jr , kwenye blog hii Makulilo anaweka scholarships nyingi.
    Unaweza pia ukawasiliana nae kupitia msauzi101@yahoo.com


    Pia cheki na dada Subi kupitia Home

    Best of Luck!

    Bel.
     
  11. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  12. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa sheria hiyo inabdilika kama sikosei mwaka huu au mwakani
     
  13. Katoma

    Katoma Senior Member

    #13
    Jan 28, 2009
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni PhD inabidi ufanye fasta, kwani most application deadline zilikuwa Dec/Jan. This is for foreign students. Kama tatizo ni admission, just visit respective schools na angalia program zao. Sidhani kama kuna kitu kama admission ya kirahisi for a PhD... Ila Sweden - angalia Goteburg, Stockholm Uni, Uppsala etc
     
  14. Economist

    Economist Member

    #14
    Jan 29, 2009
    Joined: Dec 25, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu umelenga..

    Nilitaka kusema kitu hicho hicho, lakini nikaminya ili nisimkatishe tamaa mdau..labda tutegemee atafanikiwa kupata mwaka hu, ingawa sidhani kama inawezekana.
     
  16. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2009
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
  17. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #17
    Feb 6, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Keep waiting!!!! Et change will come.you have make change by find out solution, of your problem.then u will be proud of ur'self.
     
  18. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #18
    Feb 6, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Keep waiting!!!! Et change will come.you have to make change by find out solution, of your problem.then u will be proud of ur'self.
     
  19. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2009
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,842
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Mzumbe university tunaweza kukusaidia katika hili. Huna haja ya kwenda ng'ambo. Wasiliana na Idara Husika
     
  20. L

    Lwikunulo Senior Member

    #20
    Feb 7, 2009
    Joined: Jun 1, 2007
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu,

    Nashukuru sana kwa maoni na mawazo yenu ambayo kwa kweli ni very very useful! Nitayafanyia kazi. Ila nime'note' kitu kimoja kwamba ningeomba msaada huu mapema ningefaidika zaidi kwani admission kibao ninazofuatilia deadline imepita. All the same your advice has added value in my endeavor towards securing admission to the program. Kwa mwenye info zaidi pls keep them coming....


    KAKA MKUBWA, ulitaka kusema nini hapo? ..sijakupata sawia mazee :confused:
     
    Last edited: Feb 7, 2009
Loading...