Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni nakonda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mramba, Aug 16, 2010.

  1. m

    mramba Member

    #1
    Aug 16, 2010
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi mwenzenu ni mwanachuo wa chuo fulani nachukua fani ya utabibu degree hapa Tanzania, nilitokea kumpenda dada mmoja zaidi ya miaka minne iliyopita na kwa kuwa sikuwahi kuwa na mpenzi hapo kwanza kwa sababu zangu binafsi sikuchelewa kumweleza lililonisibu moyoni.
    Yule dada wakati huo wote tukiwa form five alinikatalia kwa madai kwamba yeye anasoma kwanza ndo mambo kama hayo yaje baadaye(tulikuwa shule tofauti wakati huo ila nyumbani wilaya moja). Nilikubaliana naye kwa kumsisitiza kwamba bado ataendelea kuwa moyoni mwangu na sitaweza kumpenda mwingine. Baada tu ya kumaliza form 6 niliendelea kumsumbua kuhusu hilo na akashikilia msimamo wake kwa mba haamini wanaume hivyo nimwache kwanza achukue bachelor yake hayo mambo kwake anaamini yana muda wake tu. Kwa kweli kwa nilivyompenda yule mrembo niliendelea kumsisitizia suala hilo na kujitahidi kuwasiliana naye mara kwa mara kwani tulikuwa mikoa tofauti. Yeye hakufanya vizurikwenye masomo yake hali iliyopelekea abadili mchepuo toka sayansi na kwenda arts kwa mwaka mmoja an alipofanya mtihani alifanya vizuri hivyo kujiunga na chuo kikuu fulani pale mji kasoro bahari.
    Nimekuwa nikimsisitizia huyo dada kuhusu mapenzi yangu kwake pamoja na kumsaidia kwa mambo madogomadogo kwa matumaini ipo siku atabadili msimamo wake, ila cha ajabu wajameni ni mpaka leo hii msimamo wake upo vilevile kwa madai kwamba nyumbani ndiye pekee aliyesoma hivyo wanamtegemea sana hataki kuwaangusha kwa kuanza mapenzi kabla hajamaliza na vilevile alishawhi kuwa na jamaa huko akiwa o'level na jamaa akampa kibuti hivyo hawaamini tena wanaume eti anaogopa wanaweza kumfanya akafeli chuo bure halafu akawaangusha nyumbani kwake.
    sasa wapenwa huyu dada nimemfia kinoma na sijawahi kuona kama yeye ktk maisha yangu yote, Nimejaribu ku-tune my mind set otherwise but i completely failed. NIFANYEJE??
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama unampenda msubiri amalize chuo. Haraka ya nini? Mbona bado mko vijana sana? Subiri bana!
     
  3. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Vumilia tu ndugu yangu kama unampenda kweli na yeye ameshikilia msimamo wake huo. But ni vizuri ukajua msimamo wake juu yako kama kuna dalili zozote mapenzi juu yako ili usije ukapoteza muda wako mwingi na mali bure. Tafuta muda mzuri mfungie safari maalumu muombe mkutane sehemu nzuri tulivu then mkae muongee kwa mapana na marefu ili upate uhakika. Akikuhakikishia kuwa nafasi yako ipo ila wapaswa kusubiri basi fanya hivyo, ila usikubali kurudi bila kupata jibu la uhakika, kiukweli inauma sana kumpenda asiyekupenda.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaaa

    puppy love............

    Hebu jaribu kuwa na msichana mwingine
    na hakikisha na yeye anajua......utaniambia.........
     
  5. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pole kakangu ila mimi naamini huyo mdada hakupendi!
    kwani anaekupenda hata akiwa hajawa tayari kutoka na wewe kimapenzi anakuwa anakujali nakukupa moyo....unaona upendo wake waizwazi kwa matendo wala hakupi hofu hadi kufikia stage hiyo ya kuwa na wasiwasi!
    jaribu kumpotezea kwa muda uone kama atastuka....akitulia jua hakupendi raha ya mapenzi mpendane sio upende wewe tu!
    amini mwanamke sio yeye tu atatokea mwingine utampenda nae atakubabaikia kichizi hadi utaona utamu wa mapenzi!
    ukiendelea kusubiri nahofia atakuumiza zaidi.....utasikia anaolewa au ana mimba!
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ........Mimi nina mashaka na upendo wa huyo msichana kwako, kipindi alivyokuwa secondary kweli mapenzi yangemchanganya na masomo.
    Ila sasa hivi yupo chuo na haonyeshi dalili yoyote ya upendo kwako............mhhhhhhhhhhh!! Shtuka hapo mkaka isijekuwa ana mtu mwingine wewe anakuyeyusha tu maana ndio zetu baadhi ya wasichana.

    Hivyo wewe unaweza kumjua vizuri kama kweli anakupenda ila masomo ya chuo ndio kikwazo au hata dalili ya kukupenda hana ila anakupiga tarehe tu.
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280

    ushauri mzuri sana, huyu jamaa anafuga bonge la bomu, wakidada wa chuo, uliza kwanza uambiwe, we subiri mziki utauona
     
  8. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo ni wewe tu unapenda ye hakupendi utaumia tu cut your losses and MOVE ON!
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    tafadhali pokeeni makofi kutoka kwenye avatar yangu. hii ndio ushauri , hapo hakuna mapenzi wala babu yake mapenzi. kijana kuwa mwanaume ,songa mbele. acha kukonda wakati mwenzako anaondoka na ugali na samaki bila kujali feelings zako .
    :closed_2:! tunaomba mada nyengine kama ipo.
     
  10. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,154
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Mvumilivu hula mbivu,keep on kuvumilia,utazivuna mbivu muda si mrefu :A S 8::A S 8::A S 8::A S 8:
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kaka mbona unafunga mada wakati mie nilikuwa na mchango hebu ngoja niutoe hivyo hivyo

    PIGA CHINI MARA MOJA ANAKUPOTEZEA MUDA TU TAFUTA DEMU MWINGINE UENDELEZE MALAVIDAVI NAE
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :becky::becky::becky: Anaweza akavumilia mwishowe akavuna zilizooza hapa inaonyesha huyu msichana hayuko willing haiwezekani all that time tokea sekondari mpaka chuo sasa binti hataki kuelewa somo mimi namshauri huyo kijana atune mind yake somewhere else asije bure akapata vidonda vya tumbo huku mwenzako yeye anaendeleza libeneke lake wala she doesn't even care about your feelings
     
  13. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #13
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kabisa kua huyo dada hana mtu mwingine ila tu hajataka kuipa akili yake mda wa kufikiria kuhusu mapenzi.
    Tena anatoa sababu kabisa kua anategemewa nyumbani na hataki kuwa-dissapoint ndugu na wazazi wake.

    Historia ya maisha yangu ya mapenzi ina fanana sana ya ya huyo binti, sikutaka kabisa kujihusisha na mapenzi nikiwa shule, nilianza semister ya mwisho ya mwisho ya masomo yangu na sasa ni mama na nina familia yangu.

    Huyo dada hataki kutoa commitment zozote sasa maana hataki kuishirikisha akili yake ktk mambo ya mapenzi. Cha msingi huyo kaka amuulize ni lini atakua tayari kujihusisha na mapenzi, halafu huyo kaka apime mwenyewe kutokea hapo.

    Hii hali inatokea sana inategemea tu na malezi, mazingira aliyokulia na imani za kidini.
     
  14. a

    akilipana Member

    #14
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukicheza na nyani, utavuna mabua kaka. Umri wa chuo mtu anaweza kuchangua mbivu au mbichi. Anakuvunga huyo.
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana inavyoonyesha binti hana mapenzi kwako ..Kama angekuwa anakupenda angekupa ushirikiana na kukuonyesha kuwa anakupenda sana ila hayuko tayari kujihusisha na mapenzi mpaka hapo malengo yake yatakapotimia
     
  16. M

    MLUGU Member

    #16
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mawazo yako ni mazuri lakin mh!...... Yeye kampenda huyu akianza na mwingine tena wakati anampenda yule basi ni mwazo wa kujifunza
    Kuzichanga karata mbovu na sijui kama ataishia hapo.
    Ujue huo ni Uchuzi uanweza usizeeke!

    Kuwa Mvumilivu na umwombe Mungu, anaweza kuwa chaguo lako au siye na mwisho wa siku ukapata Msichana mzuri wa kukufaa.

    Ndoa siyo mambo ya kchagua kama purchases zingine. Be careful!
     
  17. T

    Taso JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    what's the relevance to the subject matter
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ebu kua na wewe HAKUPENDI WALA HAKUTAKI KABISA yan km vp mpotezee mapema usijitie huzuni kwa ONE DAY YES .....eeh eehhh ma braza m telling u the yrs ur watng for ha iz enaf nw .take ye way take ur way oooooooooooohh thr no lov o waitng tym apo
    uyo ana kajamaa kengine ndo anakapenda na anafanya nae maisha we bakia kushika pembe tu kwa iman ipo siku ntanyonya!!
    tumia akili yako ya kuzaliwa tenma utumie ile ya darasa la tatu ata usiisumbue ya darasa la 5 utajua..thk thk yhk kwa akili changafu..........HAUPENDWI sor tosay so!!!!!!!!!
    jipindishe kunako kona nyngne utampata mwngne ambaye aujawai kui=mwona km yeye!!!!!!!11
    ahh ahh kakangu umenchekesha eti....... sijawahi kuona kama yeye ktk maisha yangu yote,...hahaha ana nin uyo? pembe usoni? au ana gia visiginon?ebu achana na utoto bwana b realistc utampata mwngne

    pole kaka yangu we r ol watoto watoto bt wewe umezid kidg kwaiyo puppy love yako mmh apana

    achana na izo mashairi nyanyuka smama life z too shot uskubali kinyangaruka flani kibane mtiririko wa furaha yako wkt ye uko anakula tu gud tym...uskubali iyo verse iimbike kwako
    tafuta mwngne replace oda then life goes on!~!!!!!!!!!!!
     
  19. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kalaghabaho na Ubozi wako!!Muda haukusubiri!!! lala mbele!! kama wako atajuja
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Huu labda ni woga wa kutongoza?? Unamngoja mtu asiyekua na taim na wewe??
     
Loading...