Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni mwenzenu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Nichy90, Nov 20, 2011.

  1. N

    Nichy90 New Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni msaada wenu nipate ajira nimesomea diploma ya procurement and logistics management naombeni msaada wenu wana jf email yangu ni hii mkwazu_nichedu@yahoo.com.
     
Loading...