Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni mwenzenu mm msinicheke

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by jasmin abdulrahman, Apr 9, 2012.

  1. j

    jasmin abdulrahman Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani naombeni munifundishe namna ya kuweka na picha yangu kwenye profile yangu kama nyinyi namaanisha zitokee details na picha yangu. Please kwa yeyote yule naomba anisaidie msinicheke sijui kweli na mimi ni mgeni katika jf. tafadhalini sana naomba munisaidie ndugu zangu
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    karibu sana jasmin...wala usijali watakupa maujanja hapa...mm labda ningekua na namba yako.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Bagah ngoja tumalize pasaka ndo uanze tena kutokea wadada wa watu! Mswalie mtume kaka, lol!

    Mwaya mgeni karibu. Inabidi uwe na posts kadhaa, vuta subira kwanza. Wakati huo jihadhari na papa na nyangumi...
     
  4. Adoe

    Adoe Senior Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namba tena?
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    haha!...kwa nia njema tu madam...naona ni ngum kumwelekeza kwa msg...
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yeah...kwa ajili yakumpa direction/orientation kwa ujumla...
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana.
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    karibu mpaka ndani.
     
  10. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kweli jamii forum is not USER FREND...hata mie nlipata shida kidogo.........., imagine ati picha inaitwa "AVATAR"..... nathani wahusika wanatambua hili..........! labda kwa ushauri tu, pawe na user manual...... watu wadownload na wasome namna ya kushiriku humu.
     
Loading...