Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni mnaoifahamu UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kimboka one, Nov 7, 2011.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ninafanya utafiti fulani.tawi la ccm udom liko wp? Au km unamawasiliano plz,maana wanafunzi ninaowauliza hawajui,nipatie namba zao au wanapatikana wp1
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Badala ya kurudi kijijini kwenye ukawaelimishe ndugu zako juu ya madhara ya CCM, wewe eti unafanya utafiti kwenye tawi la CCM UDOM! Umechanganyikiwa au?
     
  3. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa yako hiyo rangi ya kijani haitakiwi kuonekana pale chuoni!! Utapata tabu sana..CCM sucks!
     
  4. sogole

    sogole Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee pole kijana kwa ninavyo wafahamu hapo udom hawawezi kukuelekeza cuz wapo against na CCM, labda fanya utafiti kwenye ofisi za chadema ndipo utapata support ya ukweli.
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mawazo ya watu maskini hayaitaji kuumiza kichwa kuyadadavua..!
     
  6. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    UDOM ni mahala pa kusoma siyo sehemu ya kuendeshea shughuli za vyama. Mara baada ya kurudhishwa vyama vingi, mwaka 1992, ofisi za vyama vyuoni zilifungwa!!
     
  7. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mawazo ya watu maskini hayaitaji kuumiza kichwa kuyadadavua..!
     
  8. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Muone Kikula
     
  9. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ofisi zipo pale kwenye jengo la zamani la bunge,kwa sasa wanauita ukumbi wa "Pius Msekwa" ukifika hapo waombe wahudumu wa kuelekeze ofisi ya "NAPE" au "ANNA MAKINDA" namba zao ni +255 716 000000,wote hao wanatumia namba moja,kwasababu simu yanayotumia ni ya chama!!hao wanakupokea kwa mikono miwili na kuwaeleza matatizo yako,within zero minute all your problems i.e official registration to MAGAMBA team e.t.c will be quickly solved.
    Do it now,
    thanx
     
  10. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwani kuuliza ofisi lazima uwe gamba!
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    marehem kaddafi ndo anaifaham vizuri udom.

    labda uwaone nato au ntc watakuwa na nyaraka zinazohusu udom
     
  12. j

    jchakupewa Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole kwa kuingia chaka mbay
     
  13. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Hapa napita tu hahahahaha!
     
  14. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    SIJUI ila membe na nape pengine wanazijua maana huwa wanaendaga huko mara kwa mara
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    harufu ya ujambazi!
     
  16. opwa

    opwa Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    go to hell
     
  17. Also me

    Also me Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    daaah pole xaana, coz 2naifaham UDOM, xema ha2ifahamu CCM xawa eeeh?!..
     
  18. s

    samoramsouth Senior Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mara nyingi huwa hawana tawi, isipokuwa wakitaka kukutana na magamba wenzao huwa wanaenda mjini kwenye kumbi mbalimbali kama vile Royal club na kwingineko kuongea masuala yao, lakini hiyo huanza na taarifa za matangazo yanayowekwa sehemu mbalimbali za chuo yakielekeza lini, wapi, wakati na taratibu za usafiri. JARIBU NAMBA HII 0782296744/ 0766303174. HUYU JAMAA ATAKUELEKEZA.
     
  19. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Checheme tawi la Udom ofc ziko chimwaga, namba ya cm jaribu 112 mwenyekiti, 991 katibu na 113 mweka hazina.
     
  20. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi ni kwa matakwa yako au umetumwa! Maana nyie hamueleweki na magamba yenu
     
Loading...