Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni mdogo wangu jamani jamani!!!!

Discussion in 'JF Doctor' started by princes, Aug 26, 2011.

  1. p

    princes Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu na mdogo wangu anasoma darasa la 7 sasa ila ameshakuwa matured tayari,ila ana
    tatizo kubwa la Kutoa harufu mbaya saaaaana mdomoni ni mithiri ya choo.
    hasa akiongea hata katika umbali fulani utaisikia harufu ninamsikitikia manake ni kazuri na ni mtoto wa kike
    jamani si nitakosa shemeji miye mwenzenu?? ninapomuuliza anajiskiaje husema hajiskii hiyo harufu ila ninafahamu adha
    ya harufu ya kinywa plz i need your help colligs.
     
  2. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kitaalamu tatizo linaitwa HALITOSIS.
    Kwa kuwa una access na internet, you just surf - mbona vitu vimeandikwa Kiingereza tu, unasoma unafahamu chanzo ni nini, matibabu ni nini!

    Pole, kuna njia za kuliondoa au kulipunguza hilo tatizo.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    ni kazuri
     
  4. j

    jokoz Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpe pole sana maana hata me nakereka sana mtu akiwa anatoa harufu mbaya hasa mdomoni.....mimi kwa ufahamu na ushuhuda, fanya hivi....

    NUNUA MDALASINI PAMOJA NA ASALI....KISHA UWE UNAMPA MCHANGANYIKO WA ASALI NA MDALASINI KILA JIONI NA ASUBUHI (KIJIKO KIMOJA CHA MDALASINI NA VIWILI VYA ASALI VILE VYA KULIA CHAKULA). AWE ANAKUNYW CHAI ILIYOCHANGANYWA NA MDALASINI.

    ILA AKUMBUKE NA UTARATIBU WA KUSWAKI KILA AMALIZAPO KULA HASA USIKU..

    jaribu hivyo kwa mwezi ukiona bado mpeleke kwa wataalamu zaidi.
     
  5. P

    Pejokiss Senior Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nampa pole ila kama ni mzur atapata2 mchmba!
     
  6. p

    princes Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashukuru wadau napenda nipate mawazo zaid wataalam tafadhali.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Shaka ondosha kwn humu ndani ya JF nina imani 2na kila aina ya m2 umtakaye na bila shaka watakunusuru kwa 100%,Mi nimepita tu!
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    pole sana...........mwambie awe anapiga mswaki kutwa mara3,mnunulie mouth wash,hata ka ni kazuri akiendelea na hyo kitu hupati shemeji ng'00000
     
Loading...