Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni mchumba wangu huyu

Discussion in 'JF Doctor' started by Tripo9, Dec 26, 2010.

  1. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mambozz
    Dem wangu bwana akitembea au kufanya kazi ngumu anatoa harufu flan sio nzuri maeneo ya makwapa. Sio kali sana lakini siifurahii kivile

    Nataka nimnunulie kama zawadi any medication itakayo ondoa tatizo hilo.
    Naombeni ushauri zawadi ya kumnunulia kutatua tatizo hilo

    Heshima daima....
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni harufu ya jasho tu na kikawaida binadamu wote (including you and me) tukifanya kazi ngumu au kutembea mwendo mrefu tunatoa jasho na kisha harufu ya kikwapa. so haihitaji dawa zaidi ya kuoga na kupumzika. ila waweza kumshauri (na kumuwezesha if possible) kutumia uturi na/au marashi baada ya kukoga kadiri ya mapenzi na uwezo wenu
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sawa kabisa miss J. Lakini ingekua poa ukashaur na uturi/unyunyu unaoweza tatua tatizo.
    Kweli ni kitu cha kawaida lkn naona kwake yeye ni tofauti kidogo. Namaanisha it's little too much.
    thanx
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    binadamu tuko tofauti.... ni vizuri tukajifahamu..... sasa sababu mwenzako analo tatizo hilo inabidi afanye yafuatayo:-
    Kuoga mara kwa mara
    kuvaa nguo mara moja tu na kubadilisha nguo kila inabobidi

    kutumia sabuni zenye marashi, body spray na deodorants (Kuna deodorant moja ya forever aloe ever shield) ni nzuri sana tena ni tshs 10,000/= jaribu hii na manukato mengine.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    avae nguo za cotton zaidi harufu itapungua.....ukiona sio issue atumie Driclor.....inapatikana pharmacy.....sio za uchochoroni
     
  6. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    many thanx
     
  7. Miss X

    Miss X Member

    #7
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anywe maji ya kutosha
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Wacha unyanyapaa kwa demu wako wewe, ongea naye kwa makini, mweleze mtafute solution wote
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    Atumie underarms zinaweza kupunguza tatizo kama ni kwapani peke yake, kwingine sijui!!
     
  10. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwakuwa umekubali sio kali sana basi itafutie manukato tu
     
  11. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama anakunukilia vibaya humpendi!! Just kikwapa tu cha kwapani? Je angelinuka mdomo na....?!

    Oh no! Mwambie atumie shabu kusugulia makwapani wakati anapooga hiyo ndio tiba sahihi kwa tatizo hilo hutosikia tena harufu ile. aidha muwe mnafanzia kazi yenu bafuni (isiwe bafu na choo viko pamoja ukamsingizia tena) je umewahi kumuuliza kama harufu ya jasho lako anaipenda? au na yeye huwa anatega pua upande saa zile!?
     
  12. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kuna natural therapy moja nilifundishwa na bibi. Kama haitamsumbua aitumie nayo ni, akipika ugali ucku, aloweke sufuria aliyopikia kisha kukicha aoshe kikwapa kwa maji hayo bila ya ukoko kila asubuhi kwa cku 2 au 3 mfululizo. Tatizo litabaki kuwa historia hata kama harufu hiyo ni ya kuzaliwa au inasababishwa na unene.
     
  13. semango

    semango JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    usitafute perfume.mtu mwenye jasho kali akijipulizia perfume matokeo yake ni harufu mbaya zaidi.cha msingi mtafutie body spray or anti-perspirant.me nzuri ninayoijua yenye bei ndogo inaitwa seduction
     
  14. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    akate limao nusu, apake kwenye kwapa dakika 10 - 20 kabla ya kuoga.
     
  15. T

    Taso JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    we mganga wa jadi, utaunguza watu makwapa.

    lemon juice lazima iwe diluted vinginevyo ngozi ita suffer burns, welts and or redness. Tahadhari nyingine ni kujaribu concentrations ndogo kwanza na kuongeza taratibu kwa kuangalia reaction on the skin.
     
  16. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sawa tabibu wa kuzungu. Mganga hajasema ukamue juice, la hasha. Tumia kipande cha limao kama kilivyo.
     
  17. T

    Taso JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    asipopaka juice ya limao atafanyaje, atembee umebana "kipande cha limao kama kilivyo" kwapani?? hilo kwapa limeoza?
     
Loading...