Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni mawazo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kafuta, Aug 13, 2011.

  1. K

    Kafuta Senior Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wandugu mwenzenu nimetokea kumzimia mdada mmoja vibaya.na yeye anajua hilo,sasa celewi kwa upande wake ni hivyo au la..tatizo lingne ni kwamba yuko mbal na ninapoish yaan mkoa mwingne.na nikimtaka aje nilipo anadai yuko biz ile mbaya.hana muda..ila alinikaribisha pia niende na mm biz mbaya,,nipeni njia nzur ya kumvuta kwangu..maana nimeshndwa kabisa kumshawish aje japo cku moja..maelezo hayajakaa vema sana lakin naamini ntakua nimeeleweka
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kama huelewi kwa upande wake si umuulize?!Au unataka sisi tukisie?!

    Pili kama ambavyo mambo yako ni muhimu huwezi kwenda kumtembelea ndivyo ambavyo na yakwake ni muhimu hivyo hawezi kukutembelea.Sasa kwasababu wewe ndie mwenye shida piga mahesabu uamue nini cha kufanya.Unampenda sana mfuate alipo....humpendi potezea!
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yeye kuja kwako hawezi kisa yuko bize,
    wewe kwenda kwake huwezi kisa uko bize


    anataka uende kwake

    unataka aje kwako

    mhhh!! Mi sina njia ya kufanya uwe nae karibu labda kama inawezekana umtumie/akutumie hicho anachokitaka/unachokitaka kwa njia ya posta.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mwendee kwa mganga huyo!!
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    a2mie BLUETOOTH
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    au infrared.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ubize gani huo hadi unashindwa kwenda. Jifungashe ijumaa ijayo uende. Kama vipi yeye atoke huko wewe utoke huku mkutane kati.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimecheka ulivyomshauri ajifungashe ijumaa ijayo..lol.. Why isiwe kesho?? Afu mwenzie yuko bize, atamkuta kwel jaman??
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kaka Fimbo ya mbali haiui nyoka! hawezi kuja coz bado hajawa sure unataka nini kwake. Ukienda huko aliko atajua uko serious kweli lkn hii ya kumwambia aje nahisi anadhani unataka kumtumia tuu na kumwacha. Km kweli unampenda na una uhakika na yeye ana feel sawa km wewe mfuate si mbaya wenzetu wanapenda kunyenyekewa na kuonyeshwa kwamba unajali. Hivi hivi kaka utaishia kuomba maoni daily!!
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yeye yuko bize na ww upo bize siku ubize ukiwaisha mtakutana, nashindwa kuelewa kama wewe unampenda unashindwa nn kwenda, watu wanavuka bahari saba itakuwa wewe hapo tu, jitume kijana onyesha udume wako
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Love is all about sacrifice, my dear. Kama unampenda kwa dhati basi muoneshe kuwa unamaanisha, jitoe na umfate wala usitegee yeye aje kwako. Just do it for the sake of ur love, lasivyo mtaishia kuhang hang tu hatimae kila mmoja anaanza kusepa kivyake vyake!
     
  12. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    watu wanapanda milima na kushuka mabonde kuwafata wapenzi wao
     
  13. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu unajua nini maana ya kupenda wewe au unamtamani?mapenzi ni upofu.jipangu umfate so as ajione special.mwanamke hawezi kujipendekeza kwako you have to initiate this.mfanye ajisikie na utapata maksi nyingi sana.nenda.
     
Loading...