Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni mawazo pls

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M-bongotz, Sep 29, 2011.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wadau hebu nisaidieni..

    Traditionally mwanaume ndio mwenye jukumu la kutunza watoto, lakini hivi ni sawa kama mama wa watoto nae ana kipato kuacha kununua hata kiatu cha mtoto wake mwenyewe wa kumzaa akisubiri kuwa baba mtoto atabeba jukumu?.,hebu wenye experience zaidi na masuala haya mnisaidie jamani.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Vp mbongo imekutokea nini??haki sawa bana!!
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huo ni ujinga. siku hizi wote wanafanya kazi coz mtu mmoja hatoshi kuitunza familia. lazima kusaidiana. sasa hizo hela zake ni za nini kama sio za watoto?
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    utajiju hilo ni jukumu la mwanaume,mwanamke hela yake ni ya kuendea saloon kutengeneza kucha na kununua viwalo vipya apendeze akuvutie.
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    We acha tu mkuu.,kweli waliposema kuwa uyaone hawakuwa wakimaanisha uone maghorofa
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Astaghafirulah.,hata wewe Jestina unasema hivyo, kwa maisha kweli unadhani ni rahisi kuyaendesha solo?
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hivi kondom za kike huwa zinanunuliwa?
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ana wazimu huyo...mtoto alivyo mtamu jamani una pesa unashindwa kumnunulia kitu!
     
  9. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si bure ukiona hadi mwanamke anakataa kununua viatu vya mtoto wake..,liko jambo hujatueleza,hakuna mwanamke bahili linapofika suala la mtoto wake
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sio sawa, kwa nini asichangie katika familia yake wakati ana uwezo wa kufanya hivyo? Siku nyingine mwambie awanumulie kwanza watoto alafu yeye atembee peku akisubiri pesa ya mumewe itoke mfukoni na ya kwake akaifiche shimoni!
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sio sahihi bana,haki sawa kwa wote.
    Ila kama ulikua unajidai kuwa nazo toka mwanzo na
    hutaki mwenzako ashiriki ndo itakula kwako
     
  12. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hakuna lolote, ni hulka tu ya ubahili ya huyu mdada.,kwani pamoja na kwamba hataki kusaidia kuhudumia wanae lakini hata hela ya kununua mafuta yake ya kujipaka anaomba kwa mumewe.
     
  13. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ...aahhhhrrrgggggg!!!!
     
  14. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    .......sikuhizi mambo ni kusaidia,huyo ni mbinafsi na atakuwa anajenga kwao kimya kimya!!!
     
  15. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hii si kweli maisha ni kusaidiana, na ndio maana kwenye kiapo cha ndoa huapa kwamba mme na mke watapendana kwenye raha na shida
     
  16. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    wewe nawe ni dizain ya huyo mwanamke anayelalamikiwa hapa, haufai hata kidogo. Ning'ekuwa mi ndo b.frnd wako kwa point hii tu ning'ekupiga chini bila kuchelewa manake utakuja kuwa kupe kwangu.
     
  17. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    kabisa mkuu, na kama huyo bint ni mchagga imekula kwake arifuu.
     
  18. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuhudumia watoto ni jukumu la wazazi wote wawili.
     
  19. babalao

    babalao Forum Spammer

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukiona katika familia kuna malalamiko kama hayo kwanza itakuwa imepungukiwa upendo lazima kuna kasoro. Kuna familia ambayo kulikuwa na malalamiko kama hayo lakini nilipowasuluhisha niligundua tatizo lilikuwa siyo pesa ila ni kukosekana upendo, kuheshimiana na mawasiliano kwani kutokana na kukuosekana mawasiliano mwanamme alifikia hatua ya kumtumia mke wake matumizi kwa M PESA wakati wanakaa ndani ya nyumba moja. Baada ya kuwasuluhisha tatizo hilo lilikwisha. Sasa ndugu yangu nikuulize jee wewe wakati unamuoa mkeo ulikuwa unampenda na yeye alikuwa anakupenda? AU Mlilazimishwa kuoana? Kama swala dogo la viatu vya mtoto linawashinda kulitatua inabidi mtafakari. Itabidi ukae na huyo shemeji muuangalie uhusiano wenu ili mjue mmejikwaa wapi mkitatua tatizo lenu halisi mtaishi vizuri kuna kitu hapo siyo hivihivi tu!
     
Loading...