Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni kwani simuelewi huyu mwanamke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chen, Jul 5, 2012.

  1. c

    chen Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nipo naye kwenye uhusiono yapata mienzi sita.kiukwel nampenda tena sana na nina malengo nae mazur tu ya kuwa mume na mke.tatizo ambalo linanikera ni wivu wake.kwa siku hunipigia simu zaidi ya mara kumi nikimwambia niko bize na kazi anasema simjali b'coz ninae mwingine kiukweli siyapati mapenzi yake kwan haipiti siku bila kutofautiana nae.yaan nafikiri hata kuachana nae ila moyo ndo una ni suta kwan nampenda.NISAIDIENI NIFANYE NINI ILI NIENDANE NAE
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    zima simu
     
  3. by default

    by default JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angefanikiwa kusoma hapa ila ngoja nikopi nimfowadie kama txt
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wewe unafikiri ufanyeje?
    Pokea Simu, mwambie nakupenda ila niko busy.
    Tengeneza template SMS uwe unazituma every other hour!
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Aisee........au awe ana-edit anazotumiwa na nyumba ndogo na kumfowadia.
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Duh,
    Hiyo ni risk lkn; na kwa ubusy wake akijisahau si msala unakuwa mkubwa?
     
  7. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu umepata bahati itumie mchumba analinda mzogo wake wewe unaona kelo take care mjomba.
     
  8. siralola

    siralola Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo anakupenda sana kwani watu wanaopendana huwa hivyo mvumilie tu kwani mapenzi ya mwanzo huwa na wivu sanaa lakini wivu hupungua mkishazoeana cha msingi usimwoneshe kukelwa na tabia yake hiyo.
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Lakini hata ulilomshauri ni balaa pia..akistukia kwamba meseji anazotumiwa ni za mafungu panachimbika na mtu mwenyewe mshari.

    Unaonaje akiamua kumuunganisha kwenye skype, muda wote shostito awe anamuona............Lakini tahadhari ya aina ya kazi yake
     
  10. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    :A S 465:kama unampenda......utamvumilia
     
  11. T

    TrueLove Senior Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkipendwa mwalalamika,msipopigiwa mnaanza oooh hanijali hata cm mpka mm nimpigie...... acha alinde chake bwana, ana upendo wa kweli.
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi kweli mtoa mada unajua maana ya kupendwa?.............na je unajua thamani ya kupendwa?....................je ulishawah kupenda kwa dhati?.......................je unajua kujitoa kwa mtu akupendaye?....................ulishawah at any point kupoteza upendo kwa mtu uliyempenda ama kwa mtu aliyekupenda?.....sasa tafakari haya kwa undani sana
     
  13. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    acha ujinga kaa naye mjadiliane. mbona unakuwa kama pinda anayejifanya liwalo na liwe??
    zungumza naye, hiyo ni kitu ndooooogo sana ktk love na si tatizo at all.
    mpende anayekupenda ndugu.
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kaka huyo mwanamke anakupenda tena sana na mimi ilishawahi kutokea mpaka leo bado hiyo hali ya kupigiwa simu na sms kila baada ya dk 10 ni kawaida kwangu na nilikua nachukia sana hiyo hali nilipozoea nikawa naona poa tu na nisipoona simu au sms yake ikipita saa moja huwa najisikia vibaya na nilichoamua nikinunua vocha lets say ya 10000 shilingi 7000 nampunguzia yeye maana namuonea huruma anavyotumia vocha zake kunipigia
     
  15. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kama unampenda as you say, unashindwa nini na wewe kumcall au kumtext jamani?
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Jaribu kumuelewa! Jaribu kuonesha ukerwi na call zake
    kaa chini mzungumze, anzia na story nyingine alaf babdae ndiyo uingize hiyo story.

    Kwa mimi naona anakupenda ndio maana anafanya hivyo!

    We unalalamika kupigiwa wakati mi sipigiwi mpaka huwa na jibip mwenyewe.

    Kubali kupendwa wewe, hatutaki kuona uzi hapa unasema sikuhizi hanipigii haswa kutoka kwako.
     
  17. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Subiri siku atakapoamua kujikausha bila kukupigia siku nzima au hata kwa siku mbili mfululizo ndipo utakapokumbuka hizo simu unazoona zinakusumbua hivi sasa.
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Huyo anakupenda bwana wewe mvumilie tu.
     
  19. L

    Lindongo Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huyo anakupenda kwa dhati, wivu ni sehemu ya mapenzi.
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Mueleze kwa upendo kuwa unampenda lakini uko busy. Huna nafasi ya kupendwa kihiivyo. Kama ana akili kama yangu, utarudi soon kuomba ushauri. Kamsome mwenzio kule hajawahi kutamkiwa 'nakupenda' anahaha, umgawie na yeye kazi awe busy kama wewe!
     
Loading...