Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidieni kwa hil plz!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bakulutu, Nov 30, 2011.

  1. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,738
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    kuna ndugu yangu 1 amesoma certificate ya journalusim and mass communication sasa anataka kusoma diploma ya ki2 kingine tofaut na hiki.Je,anaweza soma nn? Na chuo kip ni kizur kwa hapa Dar?
    Thaks!
     
  2. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    anaweza enda soma pale Gema Security Company,maelezo mengine atapatiwa,Upanga karibu na mzizima aje!!!
     
  3. M

    MINAKI Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ntogwisangu, sio utu na ustaarabu kumjibu mtu kama ulivyofanya hapo. Kama unahisi kwamba huhitaji kutoa comment(s) au huna comment(s) ni bora ukae kimya tuu
    Kwa bakulutu, kwa uelewa wangu watu wanaosoma hizo kozi wanakuwa wazuri sana wakifanya marketing au community development
    Kuhusu vyuo ambavyo vinatoa hizo kozi, fanya utafiti na utavipata tuu
    Thanks
     
  4. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio fresh mkuu, hadi mtu kaanzisha thread ujue ana shida ya maana..Ila najua utakuwa umepitiwa tu kwa leo,.Ka jamaa alivyokwambia mwambie asome marketing au sociology, mchekie CBE, MZUMBE,T.I.A (sina uhakika sana ka wanatoa MKT)
     
  5. Mani H

    Mani H Senior Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaweza soma sociology, community development, marketing, public adm, political science, international relation, bussiness adm in marketing, etc
     
  6. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,738
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Nashuru wadau kwa mawazo yenu mazuri ,na nitafanyia kazi soon.Ila we wa 'Gema security' Mungu akusamehe ujitambue zaid.
     
Loading...