Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni kutofautisha hizi taaluma.

Discussion in 'JF Doctor' started by Ziltan, Sep 4, 2011.

  1. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari za leo ndugu zangu,
    tafadhali nisaidieni,
    hivi kuna tofauti gani kati ya-
    a. Nurseing
    b.phamarcy
    msaada tafadhali ili nielewe hizo taalum,
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    simple answer;
    NURSing ni kazi ya kuhudumia mgonjwa eg check up, tibu
    pharmacy ni taaluma ya madawa ya kutibia.

    sijadesa mjue
     
  3. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nursing ni kama fani ya medical kwa ujumla yan kwenye nursing unasoma mambo yafuatayo.medicine,pharmacology,basic nursing,fist aid,nutrition and childhealth,anatomy and physiology,public health,midwife sasa tofauti na pharmacy wale wanasoma pharmacology tu labda na hesabu.
     
  4. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wote wawili wanaweza kufanya kazi ya mwenzie ila kila mmoja amebobea kwenye fani yake
     
  5. k

    kamili JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mkuu nurseing ina maana ya kumlea mtoto au kumtuza mgonjwa. Lakini kama ulikuwa na maana ya nurse maana yake ni muugizi.
    Pharmarcy ni uchanganyaji au utengenezaji na utayarishaji wa madawa na pia ina maana ya chumba wanachotolea dawa hospitalini. Lakini kama ulikuwa na maana ya Pharmacist ina maana ya mtu mwenye ujuzi wa kuchanganya, kutengeneza na kutayarisha madawa.
     
  6. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hebu acha uvivu, google kwanza ... ukikwama ktk maelezo,yamwage usaidiwe.
     
  7. kure11

    kure11 Senior Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka taifa mphamasia hawezi kufanya kazi ya muuguzi ila muuguzi anaweza kufanya kazi ya mphamasia,.am sure of this.
     
Loading...