Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni kutatua tatizo hili

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mbavu za Mbwa, May 15, 2011.

  1. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Kompyuta yangu inatumia windows 7. Wiki iliyopita iliniletea meseji inayosema WINDOWS 7 BUILD 7600. THIS COPY OF WINDOWS IS NOT GENUINE. Baada ya meseji hiyo kutokea, ghafla screen ilibadilisha rangi na kuwa nyeusi tii.

    Swali langu ni hili; Je hali hii ikiendelea kompyuta yangu itapata madhara gani? Na je, jinsi gani nitaweza kuliondoa tatizo hilo?

    Kwa anayejua, naomba msaada
     
  2. Rugambwa31

    Rugambwa31 JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kijana hilo halina shida kwani hiyo sio "GENUINE" ndomaana imekuwa hivyo. Unachotakiwa kuto click button ya ku update online kwani hiyo window yako niyaku burn tu ndomaana imekuwa hivyo. Kwani wanacheki online nakugundua kwamba window unayotumia haija nunuliwa au niyaku download free online.

    pamoja sana.
     
  3. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hiyo ni Pirated Windows, tafuta windows genuine activator au ondoa kabisa windows activation timer kwa kuInstall removeWAT.exe,,zitafute kwenye google au torrent files.....:pound::pound:
     
  4. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Why dont you use UBUNTU. achana na windows
     
  5. mazd

    mazd Senior Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu-Ikisha kutatua hili tatizo kama ni kwa njia ya kuformat au kutumia activator-hakikisha "Automatic Update" ipo Off

    Madhara ya MSG hiyo siyajui coz situmii windows feki-teh-teh-yeh:biggrin1:
     
Loading...