Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni kumuokoa mke wangu mtarajiwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Grader, Jan 17, 2012.

  1. Grader

    Grader JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu,nawaomba mnisaidie kwani mke wangu mtarajiwa siyo muaminifu kwani anazini hovyo na watu kila anavyoona yeye sijui nifanyeje?
    1. yeye anafundisha kwenye shule moja huko Tabora na mimi nafanya kazi kwenye kampuni ya ujenzi Dar.
    2. Namsaidia kila kitu ikiwa pamoja na wazazi wake pia LAKINI kweli kunguru hafugiki na kila kukicha anaendeleza dozi ya wanaume.
    3. Wakati wa likizo ndiyo kubwa zaidi amenidanganya anakuja huku Dar,kumbe amekwenda kwa mwanaume mwingine.
    4. Bibi yake anamjua huyo jamaa mwingine anamfichia.
    5. Ndugu zangu nitaongea mengi LAKINI moyo unaniuma hali ambapo nimempenda mtu lakini ananifanyia hivyo hali ambapo nimegharamia hela nyingi kwenye mahali pekee ni Tsh 1,200,000/-
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Piga chini fasta...!!
     
  3. r

    ritired cube Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka huyo sio demu kimbia fasta kunguru huyo atakusumbua ndani mwishowe wata gonga hata kwa buku
     
  4. K

    Kwaito Senior Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yan hapo wala huhitaj ushauri,Ukikumbuka UKIMWI upo na unaua then jibu utalijua
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160



    Grader pole saana kaka... Kweli umependa... Na wewe hapo ullipo hapo sidhani kama hata waweza kubali ushauri... Kwa muktadha wa kufahamu yooote hayo nilo weka blue bado unataka ushauri na bado umejiandaa kutoa mahari ya 1.2... We kaka wewe Mwanaume wa wapi? Dah! Kweli Umejaliwa roho nzuri.... Naomba elezea... Unataka ushauri wa kumbadilisha tabia ama wa jinsi ya kuvumilia? Maani ni dhahiri mpango wa kumuoa uko pale pale.... Na take note: Lazima atakuendesha hivo just brace yourself.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    umegandishwa nae kwa gundi....?
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    1,200,000 ni ndogo sana kushinda uhai wako pamoja na uthamani wako, huwezi kuishi na kicheche hata siku moja ukawa na amani moyoni, hapa piga chini uanze maisha mapya wanawake wako wengi tena wenye heshima na adabu, kumbuka tabia ni sawa ngozi kuibadilisha sio kitu rahisi
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Pole kaka, mapenzi sio mateso. Anayekupenda hawezi kukufanya usononeneke na kukosa raha. Chukua hatua.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kama wewe ulivyoganda kwa desh desh.
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aisee hiyo hela ndogo sana we sepa tu.....hakufai huyo
     
  11. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri juu ya hatua za kuchukua umepata, sasa umeshamtumia sms kuwa umemwacha rasmi???
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Paka mapepe huyu hakufai, pesa inatafutwa sio uhai asikulete maradhi,shukuru mungu umemjua mapema, usisikitike wapo wengi wasio kua na dhiki za roho kama za huyu ....
     
  13. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hakuna wanawake wengine...wambie wa kurudishie chako usepee 1.2 maishaa haya parefuuu
     
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole kaka,wewe ni mwanaume wa aina yake huyo mwanamke atakuwa hakupendi atakuwa amekuweka kama kitega uchumi..
     
  15. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    drop it like its hot...
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Unataka ushauri gani tena zaidi ya kumpiga chini???? Umeshayajua yote hayo tena unataka ushauri gani?? Fanya maamuzi we mwanaume sijui wa wapi???
     
  17. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    kaka una moyo kama siyo kifua. Yani mtu unajua ni fagio kiasi hicho na bado unampenda.. Uwe mwangalifu na gonjwa hili!
     
  18. r

    rehema nyuda Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka kama hiyo one point two unaiona kubwa endelea nae halafu tutakuzika ndani ya mwaka huu unaomba ushauri wanini kwa kiruka njia kama huyo hebu muache haraka sana kabla hajakuletea magonjwa.
     
  19. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    atakuwa wa filipino huyo......
     
  20. s

    sindo Senior Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Piga chini fasta
    Sidhani kama unahitaji ushauri, ili iweje?
     
Loading...