Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni kumpa jina

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lidoda, Feb 10, 2012.

  1. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 520
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    naishukuru sana jf na zaidi zaidi jukwaa hili. Nashukuru sababu jf imenisidia kupata mke na tunatarajia kupata tunda letu la ndoa hivi kalibuni. Sasa kwa kutoa shukrani na kumbukumbu ya kumpa jina mtoto wetu tumefikiria majina yafuatayo. Kama atakuwa ni mtoto wa kiume tutampajina jamii na kama atakuwa ni wa kike tutampa jina jamia.
    Hata hivyo tunatoa fursa ya wanajamii kupendekeza majina ya mtoto mtarajiwa.
    Nawasilisha
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhh hongera kwa hilo na hongera kwa kujaliwa kukpata mke na kujaliwa vile vile ujauuzito huo
    Mungu awajalie kila la heri kuweza kufikia mwisho mwema
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hongereni ila ningeshauri majina mchague wenyewe, au muombe ndugu na marafiki zenu wa karibu wawasaidie.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ushauri wangu hebu kaeni wenyewe kama mke na mume mchague jina la mtoto wenu msitegemee sana humu
    Na ikishindikana watafuteni ndugu
    Ila naamini baina yenu wawili hamtashindwa kupata jina
     
  5. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 520
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    asante sana
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jamii???

    Jamia???

    Tafuteni majina mengine hayo hapana.
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni mtoto wako bana
    hata kama mahusiano yalianzia humu na watu wa humu ndo walikusaidia mpe mtoto jina ambalo unalipenda na wala halina influence ya kitu chochote
    Usije ukampa jina kwa kuwa eti JF ndo ulikompata wife wako bana
    HAta mtoto ukija kumweleza jina lako linatokana na kumpata mama yako JF sijui atajisikiaje
    Mpe jina ambalo wewe na mkeo mmekubaliana na linawapendeza na ambalo mtalifurahia wote
     
  8. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    He. . .majina gan hayo watoto watataniwa shuleni bure, mfano akiwa wa kike wenzake watalinyumbua linaeza kuwa hata jamii wakaongeza vipachikwa mkia (suffix) kama -ana, -neni, -nishwa tehe tehe,
    Fikirieni bwana majina yapo mengi, au ndo nyie kina network rushobozi, kokunokia rweyemamu. Msiwe wavivu kufikiria.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wakiume muite jakaya.
     
  10. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Na kama wa kike amuite mwanaasha
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    jamii?

    Jamia

    unamuita mtoto jamii? Jamii gani? Unataka madhila yote ya jamii yampate mwanao?

    Jamia ina maana gani?

    Kama wewe na mkeo mmekosa majina kwa nini msimuite mtoto Rehema, Neema, Baraka au Heri?
     
  12. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Mkuu hongera sana kwa kupata mke ana kutegemea mtoto hivikaribuni.
    Kama hutajali, naomba nipendekeze majina haya hapa.,

    Akiwa wa kiume: Aitwe Mbimbinho
    Akiwa wa Kike: Aitwe Mbimbinha

    Nitafurahi sana kama mtapokea ushauri wangu...)
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    fikiria hili jina: kupeng'e
     
  14. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikili muite majina yafuatayo
    Lowasa,Chenge Rostam ni majina mazuri na yamepata umaarufu sana.
     
  15. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wa kiume muite jeff (kifupi atajulikana kama JF) teh teh teh
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wa kike muite Erica,wa kiume mwita brian....usimpe majina ya ajabu ajabu mtoto...lol
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    watu wengine sijui kama huwa mko siriaz? Au mnajua mambo ya msingi?

    Mwiteni Mkosajina.
     
  18. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 520
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Mmm!!!???
     
  19. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Blandina, akiwa wa kike, kama zawadi kwa madaktari waliogoma na kusimamishwa katibu wa wizara ya afya.
     
  20. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kuna jina la Kitanzania halisi ambalo linaweza kutumiwa na yeyote<awe wakiume ama wakike>Mwiteni "MIGOMO".Hata hivyo hongereni na endeleeni kumuomba mungu.
     
Loading...