Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni kuhusu huyu celeb wetu mkongwe

Discussion in 'Celebrities Forum' started by SHIEKA, Feb 3, 2012.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    WanaJF, ninaomba mnipe jina halisi la Bi Kidude na kwa nini alipewa jina hili la Bi Kidude?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bibi yako huyo
    Heshima mbele
    Unataka tum-disrespect hapa??
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Anaitwa Fatuma binti Baraka, jina la Kidude ni la kisanii.
    Wakati mwingine make use of Google na uache kusumbua watu humu.
    Sawasawa?
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Huyu ni celebrity tunaemuheshimu sana kutokana na umri wake pamoja na kazi zake. Kwa vijana walio wengi hulitafsiri hili jina katika negative perception na hivyo kumvunjia heshima bibi wa watu.
     
  5. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kujua jina lake halisi ni kumdisrespect? Sina shida naye.Namheshimu sana
     
  6. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kuna raha yake kupata info kutoka kwa wanaJF wenyewe kuliko kupambana na google. Asante kwa hilo jina.
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    wewe nawe?
    Sasa hizi taarifa nilizokupa mimi nimezitoa Wikipedia via Google.
    Halafu hao wana-JF wana 'u-wenyewe' gani mpaka uwaweke juu hivyo?
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    nadhani ingekuwa vyema kama ungeenda Zanzibar ukamuuliza mwenyewe. nadhani eyey atakupa jibu zuri
     
  9. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mpaka hapa umepata raha gani maana kuna mjumbe umemwambia kuna raha yake kuuliza info za mtu jf
     
  10. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Mtumeeee Young_Master! Kwa nini unanitolea kali hivyo? Yaani nivuke bahari kisa kutafuta jina la mtu? Hata hivyo namshukuru Mphamvu keshanipa jina.
     
  11. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    WanaJF kubadilishana habari naona ndiyo 'essence' ya JF. Ulivyoingia Google na wikipedia kunisaidia umeonyesha moyo wa kiJF unaotakiwa! Nashukuru ndugu
     
Loading...