Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni kuhusu hili la MWEZI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BA-MUSHKA, Dec 1, 2010.

  1. B

    BA-MUSHKA Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwana JF, hivi huu mwezi tunaouona angani unauhusiano gani na miezi 12 ya kalenda?
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    fafanua bac sijkuelewa kabisa
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sijakupata bado.
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Mwezi wa angani huzunguka dunia siku 28 au 29 miezi ya kalenda huenda mpaka siku 31.waislam miezi yao hufuata ya angani.pia period za kina mama hufuata mzunguko wa siku 28 kawaida
     
  5. B

    BA-MUSHKA Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BONGOLALA umenifundisha, kwahiyo miezi 12 maana yake mwezi umeizunguka dunia mara 12 na kila mzunguko ni mwezi 1?
     
Loading...