Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni Kudadavua: Ana maanisha nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bazazi, Apr 6, 2012.

  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kuna Bidada nimehangaika naye kwa takribani mwaka mmoja sasa. Usishangae kwanini mwaka Mmoja ni kwa sababu imefika bei na mrembo wa haja.Juzi kati amenichanganya kidogo kwa maswali aliyokuwa ananiuliza na hasa baada ya angalau kuanza kunipa yellow & green light at de same time. Mazungumzo kwa simu yalikuwa hivi:Swali: Hivi umeshawahi kulamba na kunyonya mlango wa uani?Jibu: Hapana.Swali: Umeshawahi kupata demu anayegawa tiGO.Jibu: hapana Swali: Kwanini vyote hujafanyaJibu: Am too selective on love affairs. Sikurupuki tuu kwa sababu demu ananivutia bali nina vigezo vyangu ambavyo wewe unatimiza kwa kiasi kikubwa.KINACHONISUMBUA: Katika maongezi yetu huwa ananieleza kuwa hawapendi mademu wanaogawa tiGO na kunitajia baadhi ya wafanyakazi wenzie wanaoliwa tiGO sasa leo ananihoji maswali haya. Je! yeye mwenyewe analiwa tiGO? Je ananiona mimi naelekea kupenda tiGO? Tafadhali nisaidieni kunitatulia hili kwa kunipa "hints" za kuweza kubaini lengo la maswali yake angalau kwa kukisia tu kwani najua yeye ndie aliyestahili kuniambia hayo.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Labda jina lako linampa utata..
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...amefika bei na ni mrembo wa haja:nianzie hapo...je kwakua umemtaka sana kwa muda mrefu akikupa nnya utakula?...

    majibu kwa maswali yako:kuhusu yeye kutoa tigo...NDIYO...kuhusu wewe kuwa na mwonekano wa kupenda tigo...NDIYO!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muulize mwenyewe, kwani sie tunamjua?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hakuna kitu kinatisha kama kuingia kwenye mahusiano mapya
    sababu hujui morals za mtu unayetaka kuingia naye mahusiano
    na utoaji au upendaji wa tigo umekuwa kikwazo cha wengi.

    Raha ya mapenzi muwe na mnakaribiana kwa vitu mpendavyo. Kama wala tigo basi iwe wote, kama hamli basi muwe wote.

    Hii mmoja anataka mwingine hataki, ni pasua kichwa tu.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    anaitwa bazazi kibela
     
  7. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kitufe za "Reply With Quote" kinanisumbua. TANMO; Jina langu lina shida gani? Jina lina maana ya AMANI YA MUNGU. BAGAH: Kula si lazima nifundishwe ndugu yangu na nikielewa naweza endelea. LIZZY: Soma mpaka mwisho nimelisema hili kwa sababu nalijuwa kama sio LIZZY basi ni SMILE ambao lazima wajibu ovyo. Ila karibu tena
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimekusoma bazazi...uyu Lizzy anajikuta yeye ndio jeieeef!...wanaboa kinoma!..
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umesema kitu gani?
    Kua upewe hints?
    Watu watano wakikwambia NDIO anapenda na watano wakikwambia HAPANA wapendi utachagua upande gani? Muulize yeye ndie anaejua kwa uhakika nia na malengo yake. . .hamna anaeweza kumjibia kwa uhakika hapa. Ndio maana hata wewe unaeongea nae UMESHINDWA.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nisingekua JF ungenijulia wapi?
     
  11. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    LIZZY: Hints sio majibu ya NDIO/HAPANA. Naamini unajua angalau ABC ya somo la takwimu: nipe ufahamu wa nini cha kufanya kufikia kujua kwa uhakika kama jicho lake limelegea au bado imara?
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muulize. . . au fanya practical.
    Achana na hints. . .zitaishia kukupotosha tu.
     
  13. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    LIZZY: Sijapewa green light (bado zinawaka zote mbili kwa kupokezana - green and yellow) hivyo siwezi fanya practical. Narudia tena nipe hints kama unaona soo niPM
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mimi sina hint na ushauri wangu unabaki kua ule ule. MUULIZE MHUSIKA.
     
  15. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kaazi qeliqeli LIZZY. haya Bibie
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    jibu utalipata kwa huyo dada, hapa utadata tu...
     
  17. k

    kiparah JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naamini una macho ya kuweza kuona picha vizuri, kwa sababu inaonyesha wazi kusoma umeshindwa. Maana yake ni kwamba upo tayari kunyonya ******? Yeye anapenda tiGO, wewe unaifurahia? Hivyo ndivyo anavyomaanisha. Ukidadisi sana utaukosa huo mzigo shauri yako.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,254
    Trophy Points: 280
    dah huo mtihani wanaume wengi wanashindwa faulu...pole sana

    mwambie tu hujawahi labda mjifunze kama atapenda....basi liachie hapo
     
  19. S

    Sweetlol Senior Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameomba asaidiwe kudadavua.kiswahili kigumu kumbe
     
  20. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umeona mbali sana mkuu
     
Loading...