Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni kiwawazo tumsaidie kijana mwenzetu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by blessing 18, Jan 17, 2012.

  1. b

    blessing 18 Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina rafiki yangu ameoa na anawatoto wawili. Tatizo mke wake anamdharau sana hamsikilizi kwa lolote lile. Wakati mmewake anawatunza yeye pamoja na ndugu zake. Ukiangalia kaka huyu hana ndugu kwani wazazi wake walifariki toka akiwa na umri mdogo akalelewa na watu baki na si ndugu zake, alipomaliza masomo na kupata kazi akaamua kuoa ili aweze kufarijika matokeo yake amezidi kujiongezea matatizo

    Rafiki yangu huyu anataka akimbilie nje ya nchi amwachie mwanamke nyumba na watoto.

    Naleta kwenu swala hili tusaidiane
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Kukimbia matatizo/changamoto ni uoga,..mwambie apambane akiona vip aachane na huyo mwananmke lakini sio kukimbia tena unakimbia nchi kabisa,...ni sawa na mtu ambaye akipatwa na tatizo anakimbilia kujinyonga.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Akimbie? Anamuogopa huyo mwanamke? Hua anapigwa?

    Kama anaona hawezi kuendelea kuishi nae tena amwache aanze upya. . . hamna haja ya kukimbia, unless kuna kitu kibaya anapanga kufanya kabla hajakimbia.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Badala akimbilie ndani yeye anataka kukimbilia nje?
    Mwambie nje kuna simba watamla.
     
  5. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    hivi kumbe kuachana na mtu ni ngumu hivi?
    stuka ,tulia weka sawa implement mfumo dume.
    awe mean and rude.....source; kongosho.
     
  6. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,841
    Likes Received: 1,394
    Trophy Points: 280
    Sasa kwani ukisema ni wewe tutakudharau?

    OK!! By the way, yanini kukimbia? achana nae, muachie hiyo nyumba na watoto, yanini kujitia presha? Ukisha mtema haina haja ya kuoa tena wachana na haya mapresha ya maisha, utajitesa bure kisha upunguze muda wako wa kuishi.
     
  7. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kukimbia matatizo ni kujiongezea matatizo njia nzuri ni kutafuta suluhisho.
    Mwambie aongee na mkewe kuhusiana na hilo jambo. Ikishindikana aongee na wazee wa mke wake au viongozi wake wa dini wajadili hayo matatizo yao.
    Mwisho vyote vikishindikana, aachane na mkewe alee watoto wake yeye mwenyewe kwani ameshindikana huyo mke.
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani aliambiwa asimuache Hata Kama anataka kumtoa roho? Mwambie ajikaze kiume amalize tatizo,yeye ameoa hakuolewa....
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwani kaoa au kaolewa? ASTOPISHE MISAADA YOTE KWA NDUGU WA MKE NA MATUMIZI YA MKE AYAPUNGUZE SANA,
     
  10. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Akimbie!! Mwambie afanye uchunguzi huenda kuna fahari mwingine anayeendesha kichwa cha mkewe kwa remote. Mwambie awe mwanaume ;awe tayari kufanya maamuzi magumu.

    Huenda mkewe ameshajua udhaifu wake wa kufanya maamuzi ndo maana anatingisha kiberiti.
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mpe pole mwambie aende ustawi wa jamii akatoe malalamiko yake
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwambie dogo aowe mke wa pili tu hio ndo dawa ya wanawake.
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kama dini inaruhusu aoe mke wa pili,huyo mke wake lazima ataulie,na kama dini yake hairuhusu,atafute kimada wa nje,ili atulizie mawazo huko,huyo wife wake akihisi kuwa jamaa ana kimada,lazima arudishe adabu yake
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Duh!MWANAUME hayuko kama huyu:source Aspirin
     
  15. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dini gani isio ruhusu uowe mke wa pili?? Hao si wanamzulia Yesu uwongo tu.
     
  16. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    akikimbia atakuwa hajasolve tatizo mshauri akae chini na mkewe wazungumze ikiwezekana awashirikishe waliomsimamia ndoa yake kupata suluhu
     
Loading...