Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni kisheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by emock, Oct 9, 2011.

  1. e

    emock Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jirani yetu hapa, wameletewa summons za mahakamani lakini jina la aliye shitakiwa kashafariki.

    Je unaweza kuweka pingamizi la kisheria???? Kama ndiyo utatumia mamlaka gani ili kushinda pingamizi hilo.

    Naombeni ushauri wenu jf
     
  2. l

    lunogelo Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So hiyo summon kaletewa nani?
     
  3. e

    emock Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    summons hiyo kaletewa mshitakiwa wa pili katika case hiyo, marehem ni mshitakiwa wa kwanza.
     
  4. a

    actus Senior Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu ok kama unasema mshitakiwa wa kwanza kaishafariki na wa pili yupo hapo obvious yeye kama yeye yani mshtakiwa wa pili ambaye yupo hai aende tu mahakamani akasikilize shauri lake kwasababu mwisho wa siku hata kama na marehemu angekuepo kila mtu angesomewa mashtaka yake kivyake.kuhusu pingamizi hujaeleweka yani kuipinga summons au?huwezi kuipinga summons just aende tu mahakamani mambo mengine ya utetezi yatatokana huko huko.
    unakumbuka kesi ya zombe?kama unakumbuka basi kuna yule akari alifariki na wadau wanadai ndo alikua shahidi mzuri lakini kesi iliendelea kama kawa.sasa basi na kwa hao majirani zako waende unaweza kukuta kwa kufariki mshtakiwa wa kwanza ndo ikawa kesi imeharibika lakini usije ukachukulia hii kama ndio inavyokua.kwasababu na kwa upande mwingine hata kwa kutokuepo kwake huyo mshtakiwa wa kwanza still mshtakiwa wa pili akala mvuakama kawa kutokana na ushahid uliopo unakua umejitosheleza
     
Loading...