Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni kazi jamani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by magician's codeII, Dec 24, 2011.

  1. m

    magician's codeII Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mamboz wana blogg!!

    Jamani mie nimetafuta kazi hadi hamu inaisha...mimi nina advanced dip ya i.t ila natafuta kazi kwenye mashirika au n.g.o's.Juzi juzi tu nimeomba egpaf na nilikuwa nafuatilia ila receptionist kaniambia yani hiyo nafasi ni moja na zaidi ya barua 500 zimeshapokelewa...duh nilichoka maana hata mkoani am so ready to work.sio kawaida jinsia ya kike kukubali kufanya kazi mikoani ila mimi am ready jamani whoever has a lead just help out by replying me here.
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tutafutane. UMEPATA.
     
  3. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    marhabah!!!! ss dia unataka kwenda bush wapi I.T na kilimo kwanza.....najua hamu haiishi ila vichocheo hupungua....ushauri kajitolee kwenye kambi za mafuriko pale mchikichini naamini utagundua Town haondoki mtu, pili usichague kazi kwani I.T wengi siku hz wanaendesha boda boda........usipendelee kutegemea makutano ya miguu yako...
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Cheruyi Wellingo wa airtel alisema kwenye marketers night out kwamba aliwahi kukosa kazi uniliver kenya kwa upuuzi kama huo ulio ufanya sasa yeye alienda kumuuliza mlinzi ati "nimekuja kuleta barua ya kazi" mlinzi akamwambia uliskia hapa kuna kazi? hakuna kazi ondoka..basi akaondoka..sasa receptionist ni nani mbaka akukatishe tamaa??? angekua HR ama head of ICT unit amekujibu hivo ni sawa..Usikate tamaaa...



    Sasa wewe IT gani unashindwa kutofautisha kati ya Blog na website??? nna mashaka!
     
  5. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Amepata eee!
     
  6. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh IT kaz zao mbinde omba kaz yeyote nakubal kuwa mvumilivu kama mimi..
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mungu akijalia tukawa wazima ni PM mwishoni mwa February mwakani,kama utakuwa haujapata kazi kuna project fulani itahitaji watu wa taaluma yako na wala siutani,nataka usimulie siku moja kwamba jf ilikuwezesha kupata ajira na mie mwenyewe kazi niliyo nayo ni matunda ya jf
     
  8. m

    mziranda Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kuogopa maisha ww..komaa bana, ebo..!!! I.T ndio kila kitu bana kama vipi anzisha kiofisi chako, jiajiri mwenyewe....ajira za kutuma maombi ya kazi hakuna siku hizi
     
  9. m

    magician's codeII Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyote mliosema nimepata... hebu toeni contacts niwatafute :photo:
     
  10. m

    magician's codeII Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    to err is HUMAN, UPO!!
     
  11. M

    MFILIPINO Senior Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnataka mjini muolewe? Kwani mikoani hamna mabwana?
     
  12. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mh imefika wakati 2anze ku2ma maombi yakazi ikulu, ili uyu baba riz1 ajue wenye uchu na hela c watoto wake 2, au kama vipi masharti ya mabenki kwenye mikopo yapunguzwe kwa vijana!
     
  13. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    IT ina matawi mengi. kama una uwezo wa kutengeneza websites, simple databases, various Excel templates etc unaweza kupata market kwa sababu kuna watu walio na biashara ndogo wanatamani kupata simple computer databases na templates za kuwawezesha kuweka hesabu na records zao vizuri. So I believe ukikaa chini na kutafuta watu kuongea nao unaweza pata ideas za kufanya. fanya hivyo wakati unatafuta kazi ya kuajiriwa (maana it seems unataka kuajiriwa).
     
  14. n

    niponipo sana New Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usikate tamaa,iko siku utasimulia ulivyokuwa unatafuta kazi na utakuwa unafariji wengine watakaokuwa wanatafuta kazi
     
  15. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli,ila sasa atasoma kweli barua zetu na safari zote alizo nazo huyu baba Rizi?
     
Loading...