Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni katika hili waungwana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by msikivuTz, Sep 8, 2012.

  1. m

    msikivuTz Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 25
    Heshima kwenu nyooote, jaman mi nimeajiriwa serikalini mwez wa 3 mwaka huu kuja kituro mbeya, kusema ukwel hali ya hewa ya huku imenishnda, nataman nihamie kituo cha kuzalisha mbegu (sperm) pale NIC ARUSHA, ila cjui nianzeje! plz nisaidien procedures
     
  2. m

    msikivuTz Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 25
    kwa kuongezea tu ni kwamba hapa kituro na hicho kituo cha kuzalisha mbegu za kiume za ng'ombe cha hapo arusha tupo idara moja ya livestock production and marketing.
     
Loading...