Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni jibu la kumpa mwanangu...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ngalikihinja, Dec 2, 2011.

  1. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Mwanangu kanikuta nipitisha macho kwenye thread.."nini tofauti ya polisi hawa".. Nipofika kwenye picha za polisi wa kike akaniuliza.. Baba unaangalia nini? Nikamjibu nasoma magazeti. Akaniuliza., yameingiaje humo kwenye simu? SINA JIBU
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mwambie kua uyaone, lol..!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mwambie wewe mwenyewe hujui.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mwambie ukweli....
     
  5. s

    sokolaboro JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mwambie unasoma kompyuta
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwambie ulikosea kusema. Unasoma habari, husomi magazeti. Alafu mwambie waandishi wa habari waliandika wakaweka kwenye 'mtandao' na vingine wakachapa kwenye magazeti, vingine tena wakaweka TV na redio. Sasa wewe umeamua kusoma zile za kwenye mtandao, na mtandao wenyewe unaupata kupitia sim, compyuta na tabloids. (or keave the tabloids for now, unless you have it at home)
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Mwambie watoto wanatakiwa wawe wamelala muda huu au wakubwa huwa hawaulizwi maswali na watoto.
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mtoto aliuliza swali mapema kidogo ila baba alikosa jibu ndio bado anamweka macho... labda akamlaze alafu tuendelee kumtafutia jibu
     
  9. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Ili kuilinda akili yake isichanganyikiwe na maelezo mengi kwako yazungukayo kama bara bara za treni au majibu mafupi na mazito mithili ya jibu fumbo kwa kwa swali fumbo, muelekeze namna linavyofunguliwa hilo gazeti, then aki practice na kufuzu mwambie kuwa wameandika huko huko kwa na kuweka kutuma kwenye kompyuta za watu.
    Mengine atayajua taratibu kupitia elimu dunia
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,334
    Trophy Points: 280
    Mjibu kama utakavyo mjibu mtu mzima, kama wewe unaelewa jibu lake na kama hulijui basi mfahamishe kuwa utalitafuta jibu umpe, na ulitafute kweli na umpe kweli haraka iwezekanavyo.
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mpe mfano wa picha zilivyoingia mu-simu ili kumwelewesha zaidi...
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    mfundishe computer ni nini na matumizi yake.mwanao ana bahati babaake ana computer nyumbani na ni dalili njema kwani uelewa huanzia udadisi
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mpige picha kwa camera ya simu kisha umwambia waliingia kama yeye
     
  14. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala usimdanganye, mwambie ukweli tena kwa kutxmia lugha rahis,mambo ya 'yu noo, yu noo ze cp yuu' achana nayo. Watoto wa siku hizi wanaelewa mambo mengi na wanauelewa mkubwa wa mambo tofauti na tunavyo wachukulia
     
Loading...