Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidieni jf doctors.

Discussion in 'JF Doctor' started by The secretary, Mar 4, 2012.

  1. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Dawa mbadala ya presha ya jicho na mtoto wa jicho ukiacha operation
     
  2. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wapi doctorz
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Fika hospitali na kumwona daktari bingwa Wa macho atakuandikia dawa kupunguza pressure ya jicho. Kwa mtoto Wa jicho mara nyingi unaweza kuhutaji upasuaji ili kuondoa, ni operation ndogo na wengi huona tena vizuri baadae
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mtoto wa jicho (cataracts) hauna namna ya kuikimbia hiyo procedure (phacoemulsification) as surgery is the only effective way about it. Ni procedure ndogo tu (unless kama una kisukari), huna cha kuwa na wasi.
     
Loading...