Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni jamani

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Buntungwa, Jul 21, 2012.

  1. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Twamshukuru mungu tumeanza mwezi mtukufu kwa amani,mie ni mfanya biasha wa nguo za watoto na wakubwa naomba mtu anae weza nikopesha pesa bila riba,nashida ya milioni moja nitarudisha baada ya miezi 2 utaniuliza kwa nini sijaenda benk?benk wanatoza riba mie sitaki pesa ya riba nisaidieni ndugu zangu"swaum njema
     
  2. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu, mkopo bila riba unaweza kupata kwa wanafamilia au marafiki wa karibu. Jaribu kuwa na mawasiliano kwa wanaokufahamu zaidi. Ila in future ni vyema kufanya biashara na benki zitakusaidia sana. Usiziogope.
     
  3. t

    thinka JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Amana bank wanatoa mkopo bila riba
     
  4. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    asante kwa ushauri wako ,je waijua benk yenye riba ndogo?
    napenda sana kukopa benk ila riba zao ndio mbaya,i
     
  5. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nieleweshe mkuu nashida ya pesabila riba
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    KBC kuna kitengo cha Islamic Banking kuna mikopo bila riba.
     
  7. M

    Mamilu Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi kwa zama hizi hata ndugu kutoa pesa inanuwa ngumu kutokana na uaminifu. Ni better ukaenda bank kuna Islamic Banking nyingi hazitozi riba ila kuna charges
     
Loading...