Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni Jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kumbesa, Mar 22, 2012.

  1. Kumbesa

    Kumbesa Senior Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Imetokezea kupendana na msichana mmoja Umri wake unakaribia miaka 28 ,ni aina ya msichana unapokuwa nae utapenda umpeleke kukutana na wazazi au marafiki zako, lakini kuna vitu viwili vinanitatiza na kunipa tabu,kwanza nimekuja kumbabaini anavaa wigi anapoliondowa anaonekana sio yule msichana mwenye mvutio , pili hili ndilo tatizo linanikosesha usingizi, ni tumbo lake kubwa sana na hajawahi kupata mtoto anapotowa nguo tumbo linaondowa hamu yote nafanya nae mapenzi ile basi tu nifanye tu lina mapeto,nimefika mahali siwezi tena kuendelea nae halafu sitaki kumuonesha kuwa ni tumbo lake ndilo lililonifanya niachane nae nashindwa sijuwi nini nifanye sitaki kumtumilia na kumkimbia, ninachokuombeni hapa nisaidieni nifanye njia gani za kistarabu niachane nae bila ya kumumiza moyoni .
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sasa wewe kijana kwani mwanzoni wakati inaanza kumtongoza hukuliona hilo tumbo jamani....wewe u didnt do ur homeqork bana. ..inaelekea wewe ulikuwa wakata kiu kwa huyo dada

    njia yoyote ile utakayotumia lazima ataumia tuu so wee kuwa kweli tuu hapo mwambie naona this relationship aint working
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,177
    Trophy Points: 280
    Hiyo description ya tumbo umenikumbusha wadada wa Kimexico. Wale sijui huwaga inakuwaje tu...lazima itakuwa ni zile tacos na chalupas wanazokula.

    Unakuta kakunyukia skinny jeans na mtumbo huo unaning'inia utadhani mbuzi mjamzito halafu mwenyewe hajali wala nini.

    Kuhusu huyo wako, kama ni mvivu kufanya mazoezi na kama hana motivation yoyote ile anaweza akaangalia utaratibu wa gastric bypass surgery au liposuction.

    Ila hilo wigi duuuh!! Hayo madubwasha mi siyazimii kabisa.:A S 13:
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    NN, hivi gastric bypass na liposuction mwananyamala hosp wanafanya? Wanapokea kadi za NHIF? Manake kila mtu ananiuliza when is the baby due!
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Hahah...Muggie karibu mazoezini. Mi nlikuwa na tumbo la Kepten Komba hivi sasa nashindana na Michael Schumacher.
     
  6. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mugglin,it is still very morning but you made my day already.Fanya mazoezi bwana,ni kazi kupunguza tumbo lakini with determination,you can do it.Hizo njia nyingine unazosema zitakutia ubovu tu in long run.Nitafute private nione kama naweza saidia
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaaa dah dah
    wanaume mna mambo?
    huyo dada mshauri afanye mazoezi tumbo litaondoka tu
    kuhusu wigi? hivi mdada miaka 28 unavaa wigi la nini ? ukifika 60 utavaa nini?
    kuhusu mvuto mimi siwezi kuongea kwa kweli
    personaly mimi niko natural sana uliza hata wanaonijua humu huwa sifake ,nasukatu rasta za kawaida au nachana nywele zangu ,weavings au wigs mi situmii.
    nadhani ni somo zuri pia kwa wadada waache kujiremba too much.ni vema mwanaume from the first sight akuonejinsi ulivo na avutiwe na wewe ivoivo jinsi ulivo hata kama una chongo amakengeza

    sio unajua una chongo unavaa miwani daily siku ukijakuvua ndo hayo hayo yaliyomtokea mdau.
    Unakuta msichana kapata kibuzi chake kimemiuta mahali dahatalala saluni siku mbili,scrub hadi kwenye vodacom sijui ni ya nini?
    Mimi nipo jinsi nilivo hapo kwenye avatar ,mwenyekunipenda anipende hivohivo
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    uwiiii....hivi si nitaachwa mimi....hili tumbo langu liko kiunoni....mama weeee......babu unafanyia wapi mazoezi....?
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    tumbo linapungua ndio?
    je icho kipengele cha wigi unakisemeaje mkuu?
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Hehehehe... karibu nikusaidie. Niangalie mwenzio nilivyokata likitambi
    [​IMG]
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Agrrrrrrrrrrrrrrrrr...........ptuuuuuuu!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,334
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    umempendea mwonekano au tabia,?
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mzizi mkavu alisema kunywa maji ya vuguvugu asubuhi lita moja weka asali vijiko vitatu kwa wiki sita
    nipo kwenye dozi mimi
    sitaki kuazishiwa thread
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    yeuwoooomii....kufanya namna hii sio vizuri ujue.....we babu wewe....

     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!!! NN umenikumbusha kuna kitongoji kimoja states wanaishi wamexico kibao...halafu hizo tacos na chalupas hapo ndio kwao umewafikisha...
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuhusiana na hilo wigi sijui aisee...ila the rest you can take care of it mpelekee Gym kwani kuachana nae ndio solution..
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi naona wigi ndo tatizo kubwa hapa,mpeni maushauri ,plastic surgery haitosaidia kweli? mbona michael jackson alifanywa mzungu bwana?
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Shauri yako, we endekeza kula tu....

    [​IMG]
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    Smile wewe....kama ulikuwa hunijui....huyu ndio mimi sasa.....niambie naanzia wapi hapa.....?
    [​IMG]


     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :lol::lol::lol:
     
Loading...