Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidieni jamani........nateseka.

Discussion in 'JF Doctor' started by majogajo, Oct 14, 2011.

  1. m

    majogajo JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hivi bunduki(pen...c) inatakiwa iwe na urefu na upana wa nchi au cm ngapi ili kmrizisha mwanamke? na zinapimwaje?...na nikweli kunauwezekano wa kutoweza kumpa mimba binti kutokana na udogo wa bunduki?...........nisaidieni jamani.
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    inatakiwa kuwa na urefu wa sniper range riffel upana wa m16..iwe full automatic na uwezo wa kufungua risasi millioni mbili ina a second though if the range is right one must hit the target...
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mwee!!
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duuuh, una zero kwenye somo la tafsida
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    na wewe umemshangaa eeeh...anajikumbushia mgambo....wakati mtu anahangaika na mtalimbo wake kuwa kiduchu!!!
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    weye ndo umekosa hata clue....ahhahhahhhaa
     
  7. m

    majogajo JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    cna maana bunduki ya kvta...namaanisha peni.....s
     
  8. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nchi 6 kwnd juu...hapo mdada hakuach.
     
  9. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo wewe kubwa au ndogo maana isije ikawa kama ufuto wa pencel jamn
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Lengh=5inches.
    Diameter=1inch.
     
  11. E

    Ekwilibriamu Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ...unateseka nn sasa?!!
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    5 Inches au 6 inches..
     
Loading...