Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni jamani mwanamke katishia kuniua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Saint Ivuga, Jan 25, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    wakuu kama siku tatu hivi zimepita kuna mwanamke ambaye nilikuwa nawasiliana naye.Najuzi usiku akanialikwa kwake nikaenda usiku na tukapiga stori na nikalala kwake hadi asubuhi,kama mida ya yaa 12 asubuhi nikaamka nikaondoka zangu..mchana wote tukawa tunawasiliana vizuri tu.. na asubuhii ya siku ya pili yule mdada akanipigia simu asubuhi kama saa nne kwa sababu alikuwa anasafiri na flight yake ilikuwa ni saa sita akawa amekasirika ananitukana ,akaniambia kuwa niliacha condom ndani yake wakati tuna do,lakini mimi nakumbuka wakati tuna do nilijishtukia condom haipo nikadhani imepasuka ,sasa tishio ni kuwa kama akipata mimba atanitafutia watu waje kuniua na anadai alikuwa kwenye siku zake ...mpaka sasa hivi sijui bado nifanyeje.
    na hii ndio meseji aliyinitumia kabla ya kunipigia simu na kutishia kuniua:
    ""Omg, man, I'm so angry with you!!! You left a condom inside me!!! What have you been thinking of??? And which one was it? I hope not the one you cumed with??? Cuz if it's the last one, you could get me pregnant!!! Why didn't you tell me it happened?!!!! It's was so ****ing selfish of you... Omg, I'm gonna cry now... You f***d me and left a condom inside me!!! F**!!! Man, it's sooooooo very bad!!!'""
    na ni kweli iliyobaki ndani ndio hiyo ambayo mimi nilindani imepasuka
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    We muue kabisa else utaendelea kutishiwa mpaka akuue kweli umeona shinyanga naa kama umezaa peleka watoto kwa wakwe mapema kabisa atutaki kuaga watoto wasio na hatia na hii ni kosa mnalofanya we anakutishia siku ya mwisho unasikia kwenye redio jamaa kafanza kweli wht nexty kama hawa akiitishia we anza nae bora aanze kuliko aje kuwamaliza familia

    pole sana kuna chumba huku tandale 12,000 mi ntakuchangia 200 kwa mwaka ukiwa sirias ni pm
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we mbona mkubwa lakini una story za kitoto, hawezi kukua, wote watu wazima kama akipata mimba ndio vizuri mnapata mtoto
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    WAZUNGU WANASEMA WELL NOTED
    Yaani afande ushauri wa mwanzo kapime ngoma kwanza ..pole sana mengine nitakujibu ukinirletea majibu cya kesho si unajua mabwana zetu mwisho kuminamoja
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimekumbuka ile thread yaani "watu wanaogopa mimba kuliko ngoma"..lol
    Back to the topic na wewe mtishie ivyo ivyo....!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    sina watoto bado
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    mkuu naomba unielewe huyu mdada yeye ndio hataki kuipata hiyo mimba
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    nipo fresh na mwanamke alikuwa sipo kiwembe so kwenye suala la ngoma hapo hakuna shaka mkuu
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Its up to you, if want to be become a father......, na kumbuka kuna tofauti kati ya baba na sperm donor......, Kuhusu kukuua ni hasira za haraka tu zitakwisha please dont suggest abortion au dont force that she keeps the baby whichiever way hii ni decision yenu wawili and since yeye ndio atakuwa na mtoto tumboni awe na more say.
     
  10. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yaani na ukubwa wote huo unatishiwa kufa nawewe unaamini we mwanaume wa aina gani?? Akuue kisa umempa mimba?? Mmmhh hiki ni kichekeshoa na akiwa na mimba na ukimwi itakuwaje??? Kapime ngoma kwanza mengine yafate mzae huyo mtoto yaishe. Halafu uache tabia za kitoto we mkubwa sasa uliona wapi mtu mzima anatishiwa nyau akaogopa??
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    asante bbut hata yeye mwenyewe alisema kuwa hataki kufanya abortion na hataki hiyo mimba kwa sasa but al in all ni kuwa bado hatuna uhakika kuwa atapata mimba au hataipata ..kwa sababu tumekutana kama siku tatu hivi zimeisha
     
  12. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Sasa kama Condom ilipasuka ulivaa nyingine ya nini sasa? si ungeendelea hivyo hivyo tu! then asikutishe na mikwara ya kitoto mara nyingi wale wanaosema nitakuua asilimia 70% huwa sio kweli so dont ogopa mkwara wa mende kuangusha kabati kaka... Get your popcorn and enjoy da DOWAN'S move incase akikupigia tena mwambie una nyege na umemiss sana ilekitu...

    IVUGA bana unanilet down kichizi m2 wangu yaani unapigwa mkwara kwenye simu na unaukubali aisee...!
    usirudie tena ...
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa ndugu this is a delicate matter.... we chakufanya kuwa naye and support her in every decision she makes... mfano ukiforce abortion alafu baadae ashindwe kupata mtoto hatakusamehe kamwe... au ukiforce azae maybe she is a career woman when things go wrong she might end up hating you and the child..... wewe give her all the support she needs na mawazo yake uyatekeleze as you have talked about flight utakuwa upo mtoni am sure kuna morning after pills na kama ni UK NHS they can deal with the issue better
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    bado hajapata mimba na swala la ngoma halina tatizo kwani sehemu tuliyopo tunapima mara kwa mara so hakuna swala la ukimwi hapo tatizo ni akipata mimba tu basi..
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    mkuuwewe hujapata picha huyu mdada alivyonipiga mkwala alinitukana mwanzo mwisho nimeomba msamaha nahataki kunielewa sasa nimekaa tu hapa naomba asipate mimba na badae kama vipi nitaweka picha yake ili hata nikipotea mjue nani kampoteza mwana JF
     
  16. V

    Vumbi Senior Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi nilidhahi atakuua kwa kumwambukiza ugomjwa wa zinaa kumbe mimba, huyo dada nadhani anamatatizo ya akili mimba ipo kwake then akuuwe wewe mbona asiseme atatoa hiyo mimba bado ikiwa changa. Anyway nakushauri katoe taarifa polisi kwa uslama wako usije ukakuta alikuwa na mpanga wa kukutoa uhai siku nyingi ila alikuwa anatafuta jinsi ya kukuanza. Pia kitaalamu condomu ikibaki nadani ya uke ni rahisi sana kwa mwamke kuhisi kwahiyo hiyo kauli yako kwamba ilibaki ndani halafu ukavaa nyingine na ukaendelea na tendo inabidi wataalamu tufanye utafiti upya kama uliyoyasema ni kweli.
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,709
    Likes Received: 4,438
    Trophy Points: 280
    Nakuja
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    swala la kumeza pills alikuwa ashachelewa manake kama ninavyojua hizi pills angetakiwa aemze kabla ya masaa 72 so ilikuwa tayari too late
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    hta mimi sijui kuwa aligundua saa ngapi kuwa condom ilibaki ndani ila yeye kanipigia smu na kunitumia meseji siku ya pili yake asubuhi
     
  20. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Next time kuna kitu kinaitwa morning after pills hizi anaweza akameza i think 12 au 24 hours after na sio kabla, next time uwe nazo hizi kwenye ammunition yako as i have seen wewe ni mpiganaji mzuri....
     
Loading...