Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni jamani logistics za rufiji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sikiolakufa, Dec 3, 2011.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba msaada ninakusudia kusafiri kwa gari ndogo kwenda rufiji lengo ni kwenda kuongea na wanavijiji wanaoishi pembezoni mwa delta ya rufiji, je ninapitia njia gani? Ni lami tupu? Je gari ndogo itafika mafuta niweke kiasi gani? Je ni mambo gani ya kuzingatia kabla sijaanza safari yangu? Naombeni maoni yenu
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,556
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 280
    Kama ni utete, ni kilometer 200, lami kilometer 160 na zinazobaki vumbi.
     
  3. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,784
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Ukienda maeneo ya delta yenyewe mh baiskel ,mguu ,mtumbwi bila kusahau ulinzi kutoka askari nyama pori -simba mamba wa kumwaga!
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kayagila.

    Sehemu za Delta niliwahi kufika mwaka 2009, nilileta watu waliotaka kuwekeza katika eneo hilo katika utalii wa kimazingira(BIO tourrism).

    Unaposema Delta unamanisha ni vijiji vya Salali,kiasi,kiechulu, twasalie,jaja,kiongoloni, mpombwe, mtunda, nyamisati.
    Unaweza kuingilia nyamisati. ambapo unaenda mpaka kijiji cha Bungu kisha unaacha njia kuu na kutembea barabara za vumbi kama kilomota 45.Hapo utatumia boti kutembelea vijiji vyote

    Au unaweza kwenda mpaka Mohoro ambapo ni kima 240 kisha unaingia.

    Cha msingi ni lazima uchukue boti. Gari utaacha. Ni sehemu zenye changamoto kubwa sana na zina mengi a kujifunza.
    Mbunge wao anaitwa Malombwa na mwingine Dr Seif.

     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Utete ni kama zaidi ya 235.

    Kumbuka utaona lami mpaka Nyamwage mbapo ni km 212, na kisha Km 35 kuelekea Utete bara ya vumbi.
     
Loading...