Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni jamani, Laptop yanipa tabu,

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Fighter G, Dec 28, 2011.

  1. F

    Fighter G Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada wenu nifanyeje Laptop iliingiwa na virus (Trojan), nime scan bado imificha programs, program ZOTE nikifungua inatokea Window Media, hata Icons zote zaonesha Windows media player.
     
  2. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    jaribu kaspersky ikishidikana format uweke windows upya
     
  3. N

    NAPSTAR JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 769
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap kaspersky 2011 itakusaidia ukiitaka nitumie contact zako nikuuzie
     
  4. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sulisho la formatting ni la kis student student zaidi na mtu anayeanza anza anza kujua mambo ya kompyuta. Format should be the last verylast option. Na kwa dunia ya sasa yenye google format si dawa.
    Vil vile ukiwa mtu mwepesi wa kuformat hutakaa kujua sababu na njia muafaka za kutatua matatizo ya kompyuta na hata ufanyaji kazi wa komyuta.


    Tuirudi kwenye mada.
    Ukiwasilisha tatizo japo sema unatumia OS gani na vitu kama hivyo na kama ni trojna alikuwa anaitwaje. but sio muhmu sana sababu umetja madhara yake .

    But any way unaweza kusoma kwenye
    kiuganisho hiki hapa kupata muongozo wa kutatua tatizo lako

    Mapendekzo
    I
    Kwanza jaribu ku Tegeza account ya user mpya uone kama itakuwa na tatizo kama hilo. Kama user mpya atakuwa hana tatizo kama hilo basi USer profile ndio imecorrupt. Ku fix prfile ya user iliyokuwa crrupted soma
    hapa

    II
    Au jaribu kufanya
    windows system Restore . Chagua restore point ya siku za nyuma kabla ya tatizo. Hii njia inafanana na njia nne palechini kwani itarekebsiah Registry automatically tofauti na njia ya nne utatkiwa kufanya hivyo manually.

    III
    Mannually Badilisha kila program inatkiwa ufunguliwa inafuguliwa by defult na program gani . How
    ? Soma hapa

    IV
    Otherwise kacheze na regsitry kwneye mambo ya file assciation kama wanavyopendekeza hapa Default File Type Associations - Restore - Windows 7 Forums


    V
    Tafuta mtaalamu akutatulie tatizo.Possibly mtaalama utakyempata atatumia moja ya hizo njia

    VI
    format
     
  5. F

    Fighter G Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru saana kwa ushauri mzuri wa kitaalam, unt virus nitumiayo ni Microsoft essentials, Kaspersky naweza ipata/download, shida kuifungua 4installation inakuja hiyo windows media player,
    ZING Nashukuru kwa ushauri, nitaufanyia kazi mapemaaa.
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kama una installation cd yake ifanyie repair kisha ndio uifanyie scanning na av.
    Au uninstall media player inaweza kusaidia pia, kisha fanya scanning then download na install tena.
    Ingekuwa vyema kujua unatumia windows gani
     
Loading...