Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidieni jamani kutafuna kwangu ni ndoto,eeh mungu nisaidie

Discussion in 'JF Doctor' started by BLISS, Jul 8, 2011.

  1. BLISS

    BLISS Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani naombeni mnijulishe dawa ya meno naumwa na meno yote kinywani yaani hayataki kutafuna kitu najaribu kupiga mswaki but sipati nafuu sielewi ni nini tatizo, maana yako 2 yaliotoboka lakini nashangaa yanauma yote sielewi ni ugonjwa gani, wataalamu naomba mnishauri dawa itakayoweza kunisaidia,

    mbarikiwe
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nashauriungechukua hatua uende kwa dakatari mzoefu na mtaalam wa meno atakupa ushauri na jambo la kufanya kunusuru meno yako,ila pia wataalam wa miti shamba wanaweza kukusaidia kuutatua tatizo lako;nilimsikia Dr Dondi akishauri kusukutua meno yako kwa kutumia matunda flani ya porini inaitwa 'ndulele' [sijui kama inaandikwa hivvyo] pamoja na limau baada ya kuswaki usiku kabla ya kulala,alaishauri baada ya kusukutua na hayo maji yenye mchanganyiko huo,usisukutue na maji haya ya kawaida,fanya hivyo kila siku mpaka utakapojisikia ahueni
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hapo see the dr for special assistance
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Dah! Pole sana. Hebu mPM njiwa au riwa.
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Pole sana, uwahi tu kwa dr.
     
  6. Billey J

    Billey J New Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana tafuta dawa ya Sensodyne huwa inatibu hilo tatizo
     
Loading...