Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidieni jamani...Kukatika nywele

Discussion in 'JF Doctor' started by Samawati, Dec 12, 2010.

  1. Samawati

    Samawati Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 13
    Naomba kujua, mwanamke kupukutika nywele kunatokana na nini ? Nywele zinaniisha kichwani mwenzenu... nimejaribu mafuta ya aina zote yenye kuotoesha nywele - haisaidii! Madaktari nisaidieni kabla sijajiua maana mwanamke bila nywele ni sawa na mfalme bila taji.
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Naamini nywele zinakatika kwa stress. labda nikuulize zinakatikia wapi? maana kama zinakatika at the tip (mwisho, juu) basi ni general care. itabidi uzikate alafu uache tena zianze kuota. hii husababishwa na maji, hewa (kavu or moist), dryer, relaxer, mafuta ya nywele na kadhalika. ila kama zinakatika chini kama vile fungus, basi inaweza kua either hiyo hiyo fungus, ao ni stress za maisha. Jaribu kukumbuka ni wakati gani zilianza kukatika na ulinganisha na kipindi cha maisha yako (kigumu, intense). inaweza kua kazi nyingi ao ngumu, matatizo ya mapenzi, ya kifamilia... ukisha pata, jaribu kupunguza influence ya hayo matatizo kichwani, utashangaa nywele zinarudi.
    Cha mwisho ni umri pia. tukizidi kuzeeka, nywele hupoteza hability ya kuota baada ya kukatwa ao kukatika.
     
Loading...