Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni huyu mwanamke ananisumbua!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mibas, Apr 18, 2012.

  1. Mibas

    Mibas JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    Habari zenu,

    mimi na huyu mwanamke tuko hapa Aman-Jordan tumefika hapa mchana tukitokea dubai tulipokutania yeye akitokea Dar alinikuta Dubai kwa vile yeye aliniambia nitangulie ili nimtafutie sehemu atakapopata bidhaa anazohitaji kwa ajili ya biashara zake za nguo na cosmetics. Gharama zote amenilipia: Transport, Accomodation na matumizi mengine tunapokua safarini analipa yeye mimi amenichukua kwa malipo ili nimsaidie Translation yeye hajui kiingereza vizuri na kiarabu hajui kabisa na hizo ndizo lugha watu wengi hapa wanatumia. Sasa tatizo ni kwamba sasa hivi anakataa kulala chumbani kwake eti anaona vitu kama mashetani chumbani kwake mimi nikienda pale sioni kitu. Anasema lazima alale chumbani kwangu naogopa kukataa kwa vile hela yangu amenilipa nusu tu na balance mpaka nikimaliza kazi next tuesday. Naomba ushauri nimkimbie au nisubiri nione kama kesho atarudia tabia hii.

    Asanteni.
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    diko hilo kaka .
     
  3. GodFather

    GodFather Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmeanza sasa...imekuwa fashion na story hizi
    jana Manuu
    leo wewe........
     
  4. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Haina shida lalanae tu,kama kuna jingne si utajua? Ikibid kila mtu ktanda chake,kama ni kmoja wewe chin yeye juu!
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Lala chini mkuu usilale nae kitanda kimoja litakuwa kosa kubwa sana
     
  6. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ebo ?!?!?
     
  7. mito

    mito JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    ukishalala naye usitegemee malipo yako yaliyobakia!
     
  8. Mibas

    Mibas JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    tayari keshalala kitandani na mimi ndo nataka nilale chini bahati nzuri kuna carpet nzito.
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa km yanawatokea wasiseme??
    Eboo...kwani imelazimishwa kusoma su kuichangia???
     
  10. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Uwe makini wengine wanatafuta wa kuwaachia virusi kabla hawajatangulia. Jali maisha yako ya baadae ni bora kuliko vijisenti vya leo.
     
  11. B

    Bw. Sadiki Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Corny..
     
  12. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwani ni mamako au dadako? Kama si ndugu yako kinachokufikirisha ni nini? Mpe anachotaka, kwani itakugharimu nini? Au utatakiwa kulipia baada ya kufanya anachotaka ufanye?
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mpishe chumba wewe nenda kalale chumba hicho chenye mashetani
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,113
    Trophy Points: 280
    Mwambie hata chumbani kwako kuna mashetani, ila wewe unapenda sana ma zombie
     
  15. Mibas

    Mibas JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    kwanza imani yangu hainiruhusu kufanya uzinzi, pili kulikua nauwezekano wa kupoteza malipo yangu yaliobaki after downpayment which i received na mwisho maradhi kwani ingawa namfahamu kwa miaka kadhaa lakini hali yake ki afya sijui.
     
  16. Mibas

    Mibas JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    sasa hivi ni alfajiri hapa lakini kwa kweli ni kama sijalala. Alikua akiniamsha bila sababu ya msingi mara oh amka unipigie hesabu tumetumia pesa kiasi gani nikimaliza hata kabla sijalala vizuri naamshwa tena eti nipige simu restaurant watutengenezee chai wakatuletea chai nilipolala tena baadae akaniamsha eti mimi najilalia tu wakati yeye kakosa usingizi yani ananichosha kwa kweli.
     
  17. Mibas

    Mibas JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    alikataa mimi nilale kwenye chumba chake na yeye alale chumbani kwangu. Alidai eti yeye sio chizi kuona mashetani pale kwa hio hata mimi nikilala pale yatakuja tu. Lakini wafanyakazi wa hapa wameniambia kua haijawahi tokea hapa
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ikibidi lala chini tu...usijaribu kufungua zipu analake huyo.
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hongera kwa kuvishinda vishawishi, akirudia tena VAA CHUPI LA CHUMA
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi kumbe upo
     
Loading...