Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni huu ni aina gani ya ubabe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Paul mathew, Mar 13, 2012.

  1. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kuna rafiki yangu wa karibu sana, mke wake hv majuz aliamua kumwachia mtoto wa miez 8 na kusafiri kuja Dar kwa madai ya kuja kumwona mamdogo wake, lakin hakufika hata kwa mamdogo badala yake alienda kwa mwanaume kulala nae usiku kucha jamaa alipompigia sim usiku alipokea mdume, hebu msaada wenu wana jf.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kuna msaada hapa kweli??
    Msaada gani kwa mfano?
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo sio mke wake labda jamaa ni house boy bado tu hajajijua!
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapo penye red hapo, huyo dada anamuacha mtoto wa miezi 8 anaenda kulala kwa mwanaume mwingine then unauuliza ushauri? Ushauri gani sasa? Labda kukufumbua macho inawezekana hata huyo mtoto wa miezi 8 huenda si wake na anahangaika kumlelea mwanaume mwenzake mtoto!
    Fukuzia mbali, heri ya lawama kuliko fedheha, Loh!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    anataka msaada upi wa kisheria? maana wa mawazo anao mwenyewe tayari
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    aina gani ya ubabe? definitely ni ubabe wa kike hasa anapogundua kwamba mumewe ni *****
     
  7. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Coz huyu mwamke alienda dar kiubabe hakurusiwa na mumewe, kumbe alikuwa amepewa promise tayari so it wa too difilcut to postpon.
     
  8. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ukisikia mtu anamchinja mwenzie kama kuku ndio hali kama hiyo unamuacha mtoto wa miezi nane unaenda kulala na mwanaume mwingine akaona haitoshi ili kudhihirisha kabisa kwamba kaenda kumegwa anapigiwa simu anampa mwanaume apokee hapo ndio ninapochoka kabisa nifikiria kuhusu wanawake
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwambie mtoto bado mdogo kwahivyo amsamehe mwenzie..kama anataka ashauriwe....
     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Pole sana wewe Mwanaume Uliempokea kisha ukalala nae mwanamke aliemuacha mtoto wake wa kumzaa mwenye umri wa miezi nane,Pole sana ndugu yangu napita tu Comrades
     
  11. N

    Ntuya Senior Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mapenzi, kazi kweli kweli
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hii sasa imevuka mipaka hata kama ni mpango wa kando huu hapana
    Kwani aliona amwonyeshe wazi kabisa kuwa kalala na mwanaume
    Kwa kumpa simu aongee na mumewe?? Hapo hakuna ndoa
    ampeleke mtoto kwa mama yake au dada amlele mpaka akue kidogo
     
  13. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mbaya zaidi mkuu, mtoto alisumbua sana usiku ule alilia sna utadhani alijua mama ake anachokifanya kwa wakati ule. Hii ni laana sijawahi ona.
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    pole zako,
    ulivamia jabali siyo mwanamke huyo.
     
  15. RR

    RR JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    :coffee:

    Huyo mume ni wa kiume au wa kike...
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hapo hakuna cha ubabe kaka, huyo mwanamke ana roho mbaya, ngumu na chafu....vinginevyo huyo mtoto sio wake wa kumzaa.. Akapimwe akili manake....

    Hana akili kabisa kwasababu angekuwa nayo asingethubutu kuacha mtoto wa miezi 8.. Mtoto??? No!
     
  17. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,184
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkubwa ndio ukubwa huo, kua uyaone
     
  18. E

    Edo JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani, msilaaani sana huyo mwanamke, hiki kizazi ndio kiko hivyo-kuna mengi hayasemwi au kuandikwa yanayofanana na hayo! Tukubali yaishe, Bahati mbaya hali ndio iko hivyo !!!
     
  19. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Je ushauri waachane? Au jamaa avumilie amsamehe? Ila mm niliona ntavunja ndoa, ingekua ni mimi ningeshamwacha siku mingi sana.
     
  20. dorcas1234

    dorcas1234 Senior Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuwa mkweli,huyo ni wewe na huyo ni mkeo,akili kichwani kwako.
     
Loading...