Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidieni hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eversmilin Gal, Oct 15, 2012.

  1. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe uko kazini halafu ukamuacha rafiki yako anakula good time na laaziz wa moyo wako kisa eti unamuamini huyo rafiki yako kweli,
    mimi nina wivu ctembei naye cjui anayofanya ila hilo la wao wale gud time wakati cpo mmmmm,,,, cjui kwa wewe upande wako
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    MALARIA HAIKUBALIKI!weeeeeeeeeeeeeeeeeeeh!
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Kuna mengi ya kujadili hapa.Ila ni hatari kufanya haya.OUT OF TOPIC:uandishi wa kuweka herufi kama "cjui" ni wa kitoto sana,hauvutii!
     
  4. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Na waweza kufa ukawaachia
    watu wanaponda maraha...niwakwako ukiwa naye kama hapo ni vema ukamsahau its only if wataka kuishi maisha marefu
    otherwise ukichokonoa chokonoa mbona utakufa siku si zako??????
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mmh! mbona mdogo wangu leo sikusomi vzr? yaani uko job hubby yuko na a friend of yours wana kula good time???

    there are a lot to discuss here kwanza tuanze hivi

    huyo rafikiyo ana mume?
    kwanini ueke imani ya namna hiyo?
    ulishawah kumuhakikishia kuwa mbadala wako on your absence?
    mumeo hana hofu ya kukuumiza?
    wewe je huna wivu kias kwamba ukaweka mipaka kwenye mahusiano yako?
    kazi yako itachukua muda gani?
    humwamni mumeo kias cha kuona bora umpe shosti kuliko aende akatafute mwenyewe kitaa?
    ulishawah kujaribu kufanya hivyo kwa mume wa shosti wako?
    urafiki wkao ni kama wangu na cacico kwamba we can share anything incluiding waume (joke) lol!
    unao watoto?
    yaani haya ni maswali robo tu ya niliyotaka kuyajua kwanza kabla sijaanza kuchangia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,066
    Trophy Points: 280
    wote watatu wakapime akili
     
  7. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    VEVE IKO KABIDHI SIMBA BUCHA YAKO ILINDE KISA SIMBA NAKWAMBIA YEYE IKO NA ALLERGY YA NYAMA!!!!!!!!!!!!! Hahahaaaa! U gotta be kidding me!!!!!! Sometimes huna mpango na bidhaa ila ukipewa OFA NZURI wanunua tu, sasa utafanyaje? Kuku kaingia mwenyew bandani, manati ya nini?
     
  8. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wakiswazi@work
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    watoto wa mjini tunasema chapa ilale.............mwizi haambiwi kaiba iwapo mali yako umeipeleka kwake wew mwenyewe.
    lakini lara 1 kwani kukopesha tapeli ni kosa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaovutia ni upi
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    ah wee demu wangu atakuwaje karibu sana na bdsty mpaka akae nae peke yke? ah wanaume hawana dogo wanamega tuu ata kama anajua huyo ni demu wa besti wake
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ngoja niwaache wafu wazike wafu wao.
     
  13. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,671
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    hii sientertain kabisa, kwani watu hutambulishana kama kaka na dada KUMBE NYUMA YA LENS......Don't try this in yo relationship, chochote chenye miguu miwili hakipaswi kuaminiwa
     
  14. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Umeona eeh! Its not healthy kwa kweli. Kuna bint alimuamini mdogo wake(wana share baba) akawa anatoka na mchumba wa dada lunch, mara outing za usiku yeye amechoka anabaki home kutahamaki jamaa kageuza kibao akaoa mdogo mtu! Hapana chezea midume.
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    nifafanulie kula gud time kwanza labda ndio nitaweza kifunguka...
     
  16. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Naomba nikusaidie kidogo. Kwavile unampenda sana Laaziz wako na pia rafiki yako ni shoga ako wa kufa mtu, kwanini upate shida Bana, Kula threesome kunako sita kwa sifa.
    Jamani Eversmillin Gal! Imeandikwa kizuri kula na rafiki yako.
    Sasa wewe shida yako nini kula na rafiki yako?
    Kama umeweza kushirikiana naye kwa kila jambo kwanini isiwe ub00?
    Acha roho mbaya, kwani roha mbaya hailipi!


    Bazazi!
     
Loading...