Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni hii OPERAMINI 6.5 imenishinda!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, Jan 12, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    WanaJFwenzangu mambo vp?
    Naombeni msaada wenu kwa wenye uzoefu wa hii OPERAMINI yenye O kubwa kwa mimi ninayebrowse kwa kutumia simu ya Nokia E61i.
    Ninapoingia humu JF kupitia mfumo wa Desktop ninapohitaji kuanzisha TOPIC mbona sioni sehemu ya kuandika ujumbe au maelezo ninayohitaji kuyapost, ipo sehemu ya kuandika TITLE tu.
    tafadhali naomba msaada wenu.
     
  2. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jaribu opera 11 au uc browser,mara nyingi opera 6.5 ukilog in ina kulog out,naweza kusema opera wamechemsha sana kwenye hii version 6.5, ina matatizo mengi.
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    tumia v5 maana 6.5 inazingua halafu 11 inakula sana bandwitch
     
  4. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jaribu kuinstall upya hiyo ndio browser ya pekee isiyokula hela
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu naona hawa opera mini kwenye nokia zinangua hasa kwenye pc mode na unaweza kuweka operamini 11 ikagoma kuingia kwenye simu yako...
     
  6. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jaribu opera mini 4 inafaa sana kwenye simu.
     
Loading...