Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni hapa wakuu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Aggrey86, Jun 2, 2012.

  1. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani hivi naruhusiwa kuapply nafasi za kazi zaidi ya tatu kama mwajiri ni mmoja na nafasi zimetoka siku moja lakini ni nafasi mbalimbali mfano hizi za utumishi nafikiri mmenielewa wakuu nisaidieni hapo.
     
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Unaruhusiwa wewe tu.
     
  3. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mi nimetuma barua tisa utumishi
     
  4. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asanteni wakuu kwa majibu,ngoja na mimi nifanye hivyo sasa japo Transcript ndiyo hivyo wahataki lakini no swet Mungu ndo anajua nimechoka kuwa kibarua sasa mtaani.
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    una moyo, umeomba mpaka udereva nini?
     
  6. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Apply as many as possible.

    Ila naomba nami nijue: kwenye application una specify kwamba una apply nafasi Afisa Utawala sehemu fulani let say kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Waziri Mkuu au ??? Please more clarification is very urgent please
     
  7. K

    Katambao Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @umeomba nyingi sna hzo cz unaomba 2,3
     
  8. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi nimeomba nafasi 48 lakini sijaspesifai kuwa inakwenda ofisi gani kwani kila ofisi inajua mahitaji yake, pia tafadhali rejea tangazo ya kwamba halijasema tufanye hivyo.





    good luck
    mkuu.
     
  9. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Hiviu wanapokea zilizo kuwa typed au ndio handwriting?
     
  10. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    handwriting mdau
     
  11. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna sehemu wameelekeza tutumie handwriting au ni maoni yako mkuu?
     
  12. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Shart namba nne linasema hivi:

    [FONT=&amp]
    Muwe mnasoma matangazo kwa umakini. Usishangae ukiona katika maombi 40 uliyotuma hakuna hata moja uliloitwa katika usaili.
    Kwa kuwa deadline bado, nakushauri utume tena japo barua 4 na uandike juu ya bahasha kubainisha ni nafasi gani unaomba.
    Juu ya bahasha andika kama hivi:

    [/FONT]
    Secretary,

    Public Service Recruitment,
    Secretariat,
    P. O. Box 63100,
    DAR ES SALAAM

    (APPLICATION FOR CHIEF EXECUTIVE OFFICER
    -FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY)





    Pia na ndani katika kichwa cha habari fanya kama hivi:

    Dear Sir/Madam;

    RE: APPLICATION FOR CHIEF EXECUTIVE OFFICER
    -FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY


    I am applying for the position of Chief Executive Officer at Fisheries Education and Training Agency.
    I am................................................
     
  13. combra

    combra Senior Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mi naona kama unajipa cost,transcript hazitakiwi kwani wengi inasemekana wanazifoji sana.ila try ur best.gud luck
     
  14. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama ni la mei 25 unandika KAZI UNAYOMBA TU, E.G AFISA UTAMADUNI NA SI MAHALA UNAPOTAKA KUFANYA, BT LA 28 UNANDIKA VYOTE 2.
     
  15. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    zote kazi kama ukiona unaqualify why not.....unajua kukaa kitaa wewe?
     
  16. mark_philipo

    mark_philipo JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    All the best to u all.
     
Loading...