Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni hapa jamani.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MALI YA BABA, Jan 28, 2012.

  1. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Habari za mapumziko wakuu! kuna binti nampenda sana lakini anasema kwa sasa haitaji mwanaume yeyote kwani ndo kwanza hata maumivu ya moyo wake hayajapona kwahiyo namkumbusha machungu2 na hawaamini tena wanaume kwani wote ni tabia moja nimejaribu kumwelesha lakini wapi nimemwambia kila namna hataki kunielewa na anakuwa mkari sana anasema huyo mwenzako alikuwa analia kabisa wewe maneno2 hayo nikaishiwa pozi kabisaa! ila kiukweli nampenda sana huyu binti sasa nifanyaje wakuu hapa na anasema kama namtumia sms nisimwambie huo ujinga! Naombeni maujanja hapa jamani ila binti nampenda sana jamani.
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    dont force her, nenda nae hivohivo taratibu usikate tamma and one day atakubali
     
  3. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwache a"heal broken heart,halafu fahamu attraction has no choice usilazimishe kupendwa ni kutokujitambua.
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    usiishie tu kumwambia kuwa unampenda,muonyeshe hivyo. Halafu mpe muda wa kuponya majeraha yake,whats the hurry?
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wengine hadi uwang'ang'anie sana ndo wanakubali,
    jaribu hiyo,ukiona haeleweki,achana naye,usimforce
     
  6. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    give her time,utavokuwa unaendelea kumpigisha hzo stori utamuzi
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Anahitaji muda; kama kweli wampenda be there for her bila kumfanya kuwa pressured! Be a friend n a shoulder when she needs a good cry. Najua ni ngumu na si utamaduni wa mbongo, lkn it is the only way!
     
  8. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Wewe wampenda au wamtamani? Mwemzio keshaumwa na nyoka hata jani analiogopa. Inaelekea hutaki kumpa uhuru na faragha ya kuuguza moyo wake uliopondeka. Kama kweli wampenda na si kumtamani, usimsumbue kwa kumkumbushakumbusha unavyojisikia. Kaa kimya mpe muda na mheshimu.Uliyomweleleza anayo kichwani mwake anayaprocess polepole. Kwa hiyo vuta subira mambo yatakunyookea kapteni wangu. Ila nakuachia hili neno. Moyoni mwako wampenda au wamtamani? Kama wamtamani achana naye tafuta macd wamejaa kibao watamaliza kiu yako.
     
  9. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Asante Mtende ntafanya hivyo!
     
  10. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hapana sijamtamani HYGEIA nampenda sana ila kukaa kimya isije kuwa hatari tena ndo akanisahau kabisa na mimi! kumweshimu sawa namweshimu
     
  11. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    sawa kaunga ila ni kweli nampenda tena sana!
     
  12. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hapana mkuu c kulazimisha ila sasa ukifanya kuacha kila mwanamke ayekuambia hataki unafikiri itakuwaje?
     
  13. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    sawa daughter asante!
     
  14. a

    ammablaze Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ckia jo, muambie then muache afikirie dont force utakuja lia bda
    Dont call people into loving you,dont call people into staying with you what you need to do is TO LET IT GO, wapo wengi jo
     
  15. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na wewe jifunze kulia, tena muonyeshe wewe unalia kuliko yule wa mwanzo.

    Inawezekana huyo mpaa aone mwanaume analia, ndo anamuonea huruma.
     
  16. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ila kulia ni hisia kali fazaa hadi utoe chozi ni kazi
     
  17. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    yule wa mwanzo alikuwa analia wakati anamtongoza or wakati wa game...? just curious maana hiyo nayo yaweza kuwa mbinu nzuri ya kumtokea/kumkoleza mtu!
     
  18. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Alikuwa analia wakati anamtongoza!
     
  19. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe naye lazima ujifunze skills, mimi naweza kujiliza wakati silii na machozi ya katoka...wewe hujui kucheka pia kunatoa machozi.


    Yani jidai unalia lakini huku kindani ndani unacheka uone kama chozi halitoki.
     
Loading...