Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni chuo kinachotoa taaluma ya kuendesha mitambo ya barabara

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KIBURUDISHO, Aug 30, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ndugu wanajf wenzangu nimekwishatafuta chuo hicho kwa hapa nchini bila mafanikio.Tafadhali kwa anayefahamu naomba anisaidie ili niweze kufahamu inapopatikana elimu hiyo ya kuendesha mitambo hiyo hasa ile ya kulima barabara.
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    kkipo morogoro kuna rafiki yangu amesoma pale....nitakupm namba yake ila asijue kama nimekupa kwa msaada zaidi
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nenda veta.
     
  4. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Nitashukuru sana.Jina la chuo hicho kinaitwaje? Na alisomea kozi ya mtambo upi?
     
  5. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Veta ya wapi wanatoa kozi hiyo?
     
Loading...