Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni: CAN MY COMPUTER RUN WOMDOWS 7

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by EMPTY, Aug 7, 2012.

  1. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Habari za asubuhi JF Members?
    Napendwa kufahamishwa kama mashine yangu ina support Windows 7.
    Download hiyo file hapo chini halafu unipe feedback.
    Natanguliza Shukrani.
     

    Attached Files:

  2. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,465
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    wkt unaatach chagua kama ni picha, au pdf au word isomeke, file lko gumu kueleweka ,,,halifunguki
     
  3. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mkuu, file mbona linafunguka vizuri tu.
    Jaribu na hili la PDF.
     

    Attached Files:

  4. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Unaweza kufunga W7, kwani RAM ina 1GB na hata Processor 1.86 inatosha pia, ila nimeona local Disc D ipo full, usifanye hivyo mkuu, unatakiwa iwe na nafasi free walau 6 GB, Mhimu kuliko yote ni local Disc C ambako ndo unafunga OS nimeona umetenga kama 60GB, hakikisha local disc c muda wote inakuwa na free space isiyopungua 40 GB. Pia uisafishe walau mara 1 kwa wiki siyo unatumia tu computer hata mwezi hauisafishi inazidiwa.
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,021
    Likes Received: 2,853
    Trophy Points: 280
    i think file la juuu ndo zuri liko compressed kwa kb 45 nimeona file la zaid ya mb1 nimesave bandwitch.

    Mi kwa uelewa wangu bora ubaki na xp kaka hasa kwa mtu kama wewe am sure unapenda kudownload download programs + window 7 itakua slow sana.

    Pia hata hio xp download portable softwares ambazo hauinstall za kuinstall zitafanya pc iwe slow
     
  6. N

    Nyasiro Verified User

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hii ni dell latitude kama yangu unaweza kutumia windows 7 lakini hauta enjoy ingawa hiyo ndiyo Minimum Sys Req ya Win 7. Nakusahuri utafute PC nyingine yenye Processor i3 kama kishindwa basi hata Dual Core ambayo inanguvu kuzidi hiyo. Kama utalizimisha kuweka Windows 7 kama mimi basi usiifanye iwe overloaded na tafuta 32bit...pia kwenye graphics hii pc haitatoa matokeo kama ambavyo unaona kwenye PC nyingine
     
  7. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
Loading...