Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni: 5mil Kuanzia biashara

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pearl, Jan 8, 2010.

  1. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani poleni na majukum,kiukweli mshahara haunitoshi kabisaaaaaaa,natamani nifanye biashara lakini sijui ni ipi,nina kamtaji ka sh m5,nahitaji ushauri wenu,Mungu awabariki sana
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    peleka madagaa dubei!
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa milion 5?wapi?nipe full info plz,am real serious
     
  4. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    You are too much! Yaani mtu hata kabla hajamaliza ku-post umeshajibu!
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    sorry, wakati mwingine jaribu kuwa serious kidogo.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mwe Pearl kuna site nyingine iko kule ya mambo ya mabizinesi na mabizinezi ..
    mabinamu ushahuri na hekima vinahitajika hapa
     
  7. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Jinsia yako kwanza tafadhali. Maana najua kuna biashara za wanaume na wanawake!
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    I knw but hata ww kunishauri si tatizo,naamini hupungukiwi na kitu bali unaongeza knwledge
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    acha niwasiliane na wakala wangu kisha utapata full infomesheni neksti wiki.
    hii mada yako inahusiana vipi na mahusiano na mapenzi?
     
  10. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sheeeeeeeeeeeeeee
     
  11. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    najua haiusiani lkn ningeweka sehem nyingine usingesoma kiharaka kiivi
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hivi unazani siko serious? basi acha nitampiemu kisha atakupeni fidibeki.
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa faida ya wengu kwa kweli.....pearl wengi tunaka/tumejaribu kujasiria mali tukakutana na vikwazo kwa hiyo ushauri utakaotolewa hapa utakusaidia si wewe tu hata watu kama mimi (very serious)
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmh hii forum ya malove chiboko!!
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    eniwei usikonde, leo nilikuwa na furaha sana (sababu kapuni) na afta tudei hamtoniona fooo looooooong taimu. huenda mkazania nimefariki.
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    wewe toa maoni yako yeye mwenyewe atachagua afanye nini
     
  17. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    its very true,mm ni msichana muhangaikaji wen it comes kutafuta chapaa,nauza laptops,perfume,nguo,kuku wa kienyeji nk,but kuongeza biashara si vibaya as long as siibi na wala simtegemehi mtu zaidi ya Mungu Tu.
     
  18. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Kanunue Engine ya Boti ndogo, Tengeneza zile Ngalawa wanazovulia , nunua neti na mahitaji mengine kwa hiyo Ml 5 utatoka tu...Kodisha vijana wa kufanyie kazi hiyo ya uvuvi samaki kisha uza kwa jumla..!!!
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    umehamishiwa ofc isiyo na computer au?
     
  20. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ok baada ya kujua jinsia yako, pia ningependa kujua yafuatayo kabla ya kutoa ushari;

    1. Umesema mshahara wako ni mdogo na haukutoshi kwa hiyo unataka kufanya biashara ili ujiongezee kipato. Je huo mtaji wa Shs. 5m umeupata kutokana na ''savings'' zako au umekopa?
    2. Kama umekopa, riba ni kiasi gani na je umeshaanza kufanya marejesho?
    3.Umewahi kufanya biashara yoyote yenye mtaji usiozidi Shs. 5m?
    4.Unaposema mshahara mdogo unataka kufanya biashara, je unataka kuacha kazi ufanye biashara ''full time'' au utaweka mtu wa kusimamia hizo biashara zako?
     
Loading...