Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidien kutofautisha computer enginering,IT and computer science

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kasigi, Feb 28, 2012.

  1. K

    Kasigi Senior Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    WanaJF kuna hivi vitu vinanchanganya mimi nnapenda Computer engineering, ila kuna hii wanaita Computer science je ni nini tofauti zake? Na pia kuna kitu wanakiita Electrical and computer system eng. je hii nayo ni tofaut na computer eng.? Naomba pia kujua tofauti ya compt eng. na IT ntashukuru kwa msaada wenu.
     
  2. i

    iMind JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,837
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Nakushauri uchukue prospectus ya chuo au vyuo vinavyotoa hizo courses then upitie course moja moja uone nini kinafundishwa. Programme za vyuo zinaweza zikawa na tittle moja lakini content tofauti.

    Wakati mwingine vyuo huweka majina tofauti tofauti hata kama course contents is almost the same, ili kuvutia biashara.
     
  3. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Computer eng. Hii sehemu kubwa inahusika na hardware ingawa cku hizi inachakachuliwa inaingia kwenye Telcom. IT hili ni jina tu,kimsingi haikutakiwa kuwepo kozi ya IT lakini kibiashara leo kuna hadi cheti cha IT. Unaposema IT hapa unamaanisha masuala yote yanayohusu teknolojia ya habari(computer based courses),kuhusu computer science hawa wapo kama saidia fundi maana hawaja specialize sehemu moja,mara Networking mara software mara hardware kifupi nikuwa wanagusa kila sehemu kidogo kidogo...haya maelezo ni kwamtazamo wa hali halisi ilivyo hapa kwenu tz...ungekuwa unataka ushauri wa usome kozi ipi kati ya hizo ningekushauri usome IT kwa sababu ina sound vzr. Lakini kati ya ulizotaja hakuna kozi bora kibongo labda mbele...kidogo labda software eng. Inayopigwa Udom.Maana naona madogo wanapiga vitu vikali kama android app
     
  4. i

    iMind JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,837
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Computer science ni saidia fundi?
    Sikubaliani na wewe. Nikipata muda nitakuja kutoa ufafanuzi.
     
  5. K

    Kasigi Senior Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nilisearch defintion ya computer eng nikaona hii,
    Computer
    engineering, also
    called computer
    systems engineering,
    is a discipline that
    integrates several fields
    of electrical engineering
    and computer science
    required to develop

    je hii ni sawa?
     
Loading...